หัวข้อ: แม่ของเรา

ศึกษาหาความรู้

แม่ของเรา

.............................

ลิขสิทธิ์บน YouTube Credit By : https://www.youtube.com/watch?v=k5JzMirgVGE

...............................
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย khonsurin; 10-08-2011 at 16:54. เหตุผล: วิดีโอไม่ขึ้นค่ะ

Banned

บล็อก
    4
    :l-ยูทูป ดูไม่ได้ค่ะ:l-

พ่อครัวแม่ครัวบ้านมหา สัญลักษณ์ของ สาวบ้านแต้
    บล็อก
    28

ขอบคุณค่ะ

พี่สาวหล่าวางเฉพาะหลังเครื่องหมายเท่ากับจ้า พี่น้องจะได้เห็น
    k5JzMirgVGE

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    อ๋อสาวหล่าเพิ่นวางเต็ม บ่ได้วางแต่ url มันเน๊าะวางใหม่ๆครับง่ายๆคือเอาแต่หลังเครื่องหมายเท่ากับมันกะคือ k5jzMirgVGE ท่อนั่นเด้อครับเอามาวางใหม่ครับ เฮ็ดตามที่ลุงใหญ่บอกเดี๋ยวกะเป็นครับ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ธิดายาเย็น
    วางใหม่เด้อจ้าน้องสาวหล่าตามที่ลุงใหญ่เพิ่นบอกนั่นล่ะ..ตะกี้เอื้อยกะเฮ็ดบ่เป็นคือกันจ้า..ลองเบิ่งจ้า..:l-:l-

พ่อครัวแม่ครัวบ้านมหา สัญลักษณ์ของ สาวบ้านแต้
    บล็อก
    28

ขอบคุณเพลงพิเศษวันแม่ค่ะ

:l-:l-:l-:l-
    พี่น้องบ้านมหารวมทั้งสาวบ้านแต้กะได้เบิ่งแล้ว ขอบคุณสำหรับเพลงพิเศษ "วันแม่" ค่ะ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ kung สาวขอนแก่น
    บ้านหนองกุง ขอนแก่น

ขอแจมด้วยคน

ลิขสิทธิ์บน YouTube Credit By : https://www.youtube.com/watch?v=t_kmz_MAJVQ

ฟังเพลงแม่ทีไร น้ำตาไหลทุกที

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    บางทีนั่งทบทวนดูตั้งแต่เรายังเด็ก จนกระทั่งได้เรียนหนังสือ ได้การงาน ได้แต่งงาน มีครอบครัว แม่ก็ยังเป็นห่วงเราเสมอ ซาบซึ้งทุกความทรงจำครับ ท่านผ่านร้อนผ่านหนาวผ่านอุปสรรคมาได้ถือว่าเป็นยอดคนจริง ๆ ครับ....ผมรักแม่ครับ

ศึกษาหาความรู้

ขอบคุณหลายๆจ้า

สำหรับคำแนะนำ ขอบคุณหลายๆจ้า สาวหล่าเพิ่งเคยเอามาลงกะเลยลงบ่ทันเป็น