หัวข้อ: ...ร่วมอวยพรวันเกิด..จ่าเหลือง...

ฝ่ายกิจการพิเศษ สัญลักษณ์ของ กำพร้าผีน้อย
    รัตนาธิเบศร์..ใกล้แยกแคราย

ดวงดาว The Star ...ร่วมอวยพรวันเกิด..จ่าเหลือง...

..เนื่องในโอกาสครบรอบวันคล้ายวันเกิดน้องจ่า..ขอให้สิ่งที่น้องคาดหวังและตั้งใจทุกอย่างจงสำเร็จๆๆ..และให้อยู่ดีมีสุข โรคาพยาธิที่เบียดเบียนอยู่กะขอให้หายไปโดยเร็วพลัน...สาธุ...

...ร่วมอวยพรวันเกิด..จ่าเหลือง......ร่วมอวยพรวันเกิด..จ่าเหลือง......ร่วมอวยพรวันเกิด..จ่าเหลือง...

...ร่วมอวยพรวันเกิด..จ่าเหลือง...

...ฮู้ข่าวว่าที่หมวดเหลืองสอบผ่าน...ขอแสดงความยินดีนำเด้อ....

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ขอบฟ้า
    สุขสันต์วันเกิดจ้าจ่าเหลือง อ้อมขอให้จ่าฯมีความสุขมากๆๆและตลอดไปเด้อจ้า ร่ำรวยเงินทอง สุขภาพแข็งแรงจ้า

สุขสันต์วันเกิดจ้า ขอให้สุขภาพแข็งแรง
    คิดสิ่งใด หวังสิ่งใด ก็ขอให้ประสบความสำเร็จดั่งใจมุ่งหวังเด้อจ้า
    เมื่อความจนผลักไส ดิ้นรนเท่าไรยิ่งไกลบ้าน

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ นักรบหัวใจ
    นักรบหัวใจ&kung สาวขอนแก่น
    สุขสันต์วันเกิดครับขอให้สุขภาพแข็งแรงขอให้สิ่งที่น้องคาดหวังและตั้งใจทุกอย่างจงสำเร็จๆๆ..

ลิขสิทธิ์บน YouTube Credit By : https://www.youtube.com/watch?v=v_adLNY9EU4&feature=related

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หนุ่มน้อยศรีสะเกษ
    ขอให้มีความสุขหลายๆเด้อท่านว่าที่ผู้หมวดเหลือง
    ...........ฝากเนื้อฝากโตแน่เด้อครับ.................

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ หนุ่มน้อย
    บล็อก
    21
    สุขสันต์วันเกิดครับพ่อจ่า อยู่ดีมีสุขเด้อครับ ความเจ็บไข้ได้ป่วยเป็นเรื่องธรรมดา ขอให้ใจเป็นสุขกะโอเค น้อครับ ผมถือเอาพ่อจ่าเหลืองเป็นตัวอย่างที่ดีที่มีความอดทนดิ้นรนต่อสู้กับความเจ็บไข้ได้ป่วยและมีกำลังใจเป็นเยี่ยม ครับ สุขสันต์วันเกิดอีกทีครับ....แฮ่ๆ เพื่อความมั่นใจคือพ่อจ่าเหลืองว่าไว้ นั่นแหละครับ

hbd: hbd: hbd: :l-
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย หนุ่มน้อย; 12-08-2011 at 05:11.

International chef สัญลักษณ์ของ สะใภ้อิสาน
    บล็อก
    4
    สุขสดชื่นสมหวัง สุขภาพแข็งแรง เจริญก้าวหน้าใจหน้าที่การงาน นะคะคุณจ่าฟันสวยยิ้มพิมพใจ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ คนคลองห้า
    ขอให้อ้ายมีแต่ความสุขความเจริญ คิดสิ่งใดให้สมใจปรารถนา อย่าลืมหอมแก้มเทวดาอยู่บ้านเด้อ เฮ็ดบุญใส่บาตรยามมื้อเช้า เพื่อเสริมบารมีให้เป็นโล่ห์ป้องกันอุปสรรคต่างๆ ในอนาคนครับผม

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ อ้ายเขียว
    สุขสันต์วันเกิดครับอ้าย หมาน ๆ เด้อครับ ร่ำรวยเงินทอง สุขภาพแข็งแรง อย่าเจ็บ อย่าจนครับ

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ บักขามป้อม
    บล็อก
    5

Happy Birthday

Happy Birthday

สุขสันต์มื้อคล้ายวันเกิดเด้อจ้าอ้ายจ่า
    ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง อย่าเจ็บอย่าจน
    คิดหวังสิ่งใดกะขอให้สมความมุ่งมาดปรารถนาจ้าอ้าย

ขอบคุณอีกครั้งเพื่อความมั่นใจ :l-