หัวข้อ: ผมมีความสุขเมื่ออยู่กับเด็ก...

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ wundee2513
    บล็อก
    11

บ้านมหาโพสต์ ผมมีความสุขเมื่ออยู่กับเด็ก...

เย็นนี้ขอนำรอยยิ้มมาฝากครับ...

ผมมีความสุขเมื่ออยู่กับเด็ก...

ผมมีความสุขเมื่ออยู่กับเด็ก...

ขอสุขทุกข์บ้างตามประสา
    พอนำพาหัวใจได้สุขสันต์
    ขอเพียงมีรอยยิ้มให้แก่กัน
    ขอเท่านั้นให้ชีวิตได้สุขใจ...
    เสรีภาพ เสมอภาค ยุติธรรม

Moderators สัญลักษณ์ของ สาวชัยภูมิ ลูกพ่อขุน
    บล็อก
    30
    ูดูมีความสุขจริงๆเลยค่ะ ขอบคุณที่ทำให้มีรอยยิ้มของวันนี้นะคะ

Banned

บล็อก
    4
    รอยยิ้ม พิมพ์ใจ ไอไม่หยอก (อิอิ)
    ไม่ต้องบอก ก็พอรู้ อยู่ว่าสุข
    แต่ดูหน้า เด็กเด็ก เหมือนมีทุกข์( อิอิ)
    จะให้สุข อย่างไร ไม่ได้เล่น ...แซวเล่นเด้อจ้า

ให้ปักดำ ได้เน๊าะ ผู้ใหญ่นี้
    ดูชุดซี เปียกปอน เปื้อนด้วยเลน
    จะวิ่งเล่น ก็ไม่ได้ กลัวครูเห็น
    ชุดเขียวเข้ม มาคุม..เด็กกลุ้มจายยย ...อิอิ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ แจ่มใสยิ้มสวย
    บล็อก
    18
    รอยยิ้มเด็กๆสร้างโลกได้ค่ะ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ Boom69
    Khon kaen ThaiLand
    บล็อก
    4
    เคยเห็นตะ นางงามฮักเด็กน้อย...บาดนี้เห็นแล้ว ทหาร กะฮักเด็กน้อย อิอิอิอิ

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    เบิ่งแล้วก็อดยิ้มนำบ่ได้เด้อท่าน
    อั๋นๆๆๆๆ เวบฝากรูปน่ะ ระวังจะคือเก่าเด้อท่านรูปเปลี่ยนเป็นรูป XXXXX
    ฆ่าฟันกันดุเดือด
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ จ่าเหลือง
    ฮ่าๆๆ ท่าน พี่ ฮักเด็ก ว่า ตี้ อิอิ อย่าลืมให้ทุนการศึกษาเด้อ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ wundee2513
    บล็อก
    11
    ขอบคุณทุกท่านเลยครับ...

ยิ้มเด็กน้อยคอยเติมให้สุขสันต์
    ถึงบางวันเต็มไปด้วยเหนื่อยล้า
    ใช่ท้อแท้แต่แรงใจด้วยศรัทธา
    ซึ้งหนักหนากับคำว่ายิ้มละไม ...
    เสรีภาพ เสมอภาค ยุติธรรม