หัวข้อ: ขอแสดงความยินดีกับ "สมุยบอย" น้องซายหล้าบ้านมหาจ้า

Banned

บล็อก
    4
    แสดงความยินดีที่ก้าวผ่าน
    ก้าวแรกย่างผ่านได้ด้วยใจรัก
    ก้าวสองจักเดินต่อขอใจถึง
    ก้าวที่สามเดินไปได้ด้วยคนดึง
    ก้าวสี่จึงสำเร็จเสร็จทุกงาน

ขอให้ประสบความสำเร็จในงานที่รักและชอบเด้อจ้า สมุยบอย

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ธิดายาเย็น
    ยินดีนำเด้อจ้า ขอให้ก้าวไปสู่ความฝันต่อไปจ้า..

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6

ดวงดาว The Star อ้ายเต็มเอาใจช่วย

ขอให้ก้าวนี้จงนำน้องสมุยบอยไปสู่ความสำเร็จเด้อครับ
    ขอให้สมหวังดั่งใจที่มุ่งหมาย ขอให้ก้าวผ่านอุปสรรคทั้งปวง
    น้องชายหล่าจงก้าวไป อ้ายเต็มขอเอาใจซ่อยเด้อ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    ลุยไปหล่าชีวิตเฮายังอีกยาวไกลบ่ต้องย่านลูกอีสานเฮ็ดหยังกะแล้วเฮ็ดหยังกะเสร็จ...โรงกลั่นกะลูกอีสาน,โรงไฟฟ้ากะลูกอีสานหย่าวบักหล่าลุงใหญ่เอาใจซ่อย

International chef สัญลักษณ์ของ สะใภ้อิสาน
    บล็อก
    4
    ขแสดงความยินดีด้วยจ้า.......

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ลุนนี ศรีเกษ
    ศรีสะเกษ กรุงเทพ จอมเทียนชลบุรี
    บล็อก
    1
    กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
    โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆฮิ้ว ดีใจนำสมุยบอยเนาะ มื้อคืนที่เจ้าเหยียบขึ้นเวทีเติมฝันปั้นดาว ป้ากะว่าเจ้ามีกลเม็ดเด็ดพรายหลายกว่าหมู่ยุดอก แต่บ่อคึดว่าสิเต้นข่วมไปยุวงใหญ่จั่งเสียงอิสาน(ได้ไวปานนี้) ดีใจนำอย่างหองงงงงงงงงเดอจ้า ฝากบอกแม่นก ว่าต่อไปนี้ถ้าถ่ายวีดิโอบ่อมีสมุยบอย(ข้อยสิบ่อซื้อแผ่นนั้นๆเป็นอันขาด)

ศิลปิน นักแสดง นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ ดีเจป้านวลม่วนโสตาย
    น้องชายป้านวล ขอให้โชดดีเด้อน้องหล่า

ป้าไปสมุยสิได้เห้นน้องชายหล่าอีกบ่น้อ คิดฮอดเด้น้อง แตกะบ่เป็นหยังเฮาสิได้พ้อกันดูขึ้นแล้วบาดทาง กรุงเทพ55555555555

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    มื่องานเติมฝันปั้นดาวบ้านมหา บ่าวดงโข่โหล่ กะไปร่วมงานครับ
    บ่าวดงโข่โหล่เคยอยู่กับวงเสียงอีสานมาก่อนครับ
    ผมเคยสัมภาษณ์เลาทางโทรศัพท์แล้วครับ....
    อยากฮู้อีหยังให้ถามเลาเด้อครับผม

ขอแสดงความยินดีและเป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้เด้อจ้า
    เมื่อความจนผลักไส ดิ้นรนเท่าไรยิ่งไกลบ้าน

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    ขอแสดงความยินดีนำน้องสมุยบอยครับขอให้น้องก้าวไปสู่ความสำเร็จ สู่เส้นชัยที่ตั้งใจไว้ครับพวกเราพี่ๆ บ้านมหาขอเอาใจซอยครับ
    การที่จะประสบความสำเร็จได้ ต้องขึ้นอยู่กับความพยาม ความตั้งใจ สู้ฝ่าฟันอุปสรรคทุกอย่าง

Tags for this Thread