ฟังเพลงบทสวดสรรเสริญ เจ้าแม่กวนอิม

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    8

ฟังเพลงจากเว็บ 4shared ฟังเพลงบทสวดสรรเสริญ เจ้าแม่กวนอิม

เนื้อหาอาจมีลิขสิทธิ์ ที่มา : http://www.4shared.com/embed/147625267/d28e2223

ฟังเพลงบทสวดสรรเสริญ เจ้าแม่กวนอิม

ศิลปิน นักแสดง สัญลักษณ์ของ kitty
    ธุจ้า ขอบคุณหลายๆ จ้า ดีเจปุ้ย
    เข้ากะเทศกาลกินเจ พอดีเลยจ้า

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ นักรบหัวใจ
    ดีเจปุ้ยครับมีโปรแกรมเอาวีดีโอจากกล้องที่เราถ่ายมาลงบ้านมหาบ่ครับช่วยสอนให้หน่อยครับใกล้หิมะตกแล้วเดี๋ยวจะเอามาให้เบิ่ง

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    8
    ตอบ นักรบหัวใจ
    เวลาเฮาเอารูปออกจากกล้อง วิดีโอก็จากล้องพร้อมกับรูปบ่แม่นติ้จ้า
    ที่เว้านี่กล้องปุ้ยเด้อจ้า ส่วนเรื่องโปรแกรมเอากล้องออกจากรูปบ่มีค่ะ

หลังจากนั้นก็สมัครเวบยูทุบเอาวิดีโอไปฝาก เอาลิงค์มาแปะ
    ที่ปุ้ยเฮ็ดทุกครั้งนะคะ ก็เลยบ่รู็ว่าต้องเอาโปรแกรมหยังมาช่วย
    ท่านอื่นแนะนำต่อเด้อค่ะ

Tags for this Thread