หัวข้อ: รางวัลจากสะใภ้อิสาน แพ๊คเกจทัวร์

สมาชิกที่ยังไม่ยืนยันอีเมล์
    บ้านละเอาะ ต.จีกแดก จ.สุรินทร์
    บล็อก
    1

รางวัลจากสะใภ้อิสาน แพ๊คเกจทัวร์

หลังจากที่ได้ตอบคำถามกิจกรรมจากพี่นิสะใภ้อีสาน
    รางวัลที่ผมได้รับอันดับ 2 ตามที่ขอไปคือทัวร์ภูมิลำเนา เยี่ยมยามบ้านเกิดเมืองนอน ช่วงเทศกาลโฎนตา บูชาบรรพบุรุษ (รวมญาติพี่น้อง)
    โดยได้รับการประสานงานจากพี่แม็กกี้เรื่องรางวัล จากพี่นิ ประเทศอังกฤษ
    เป็นพ็อคเก็ตมันนี้รวมตั๋วเดินทาง มูลค่า 1,500 บาท เดินทางไป-กลับ กรุงเทพบ้านละเอาะ ต.จีกแดก อ.พนมดงรัก จ.สุรินร์

24-26/09/11
    รางวัลจากสะใภ้อิสาน แพ๊คเกจทัวร์

ลงไว้ก่อน วันหลังจะมาแก้ขนาดใหม่ ยังทำไม่เป็น เลยลิงค์ภาพมาจากเฟสบุ๊ค
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ไก่น้อย; 13-01-2012 at 07:27.

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ kung สาวขอนแก่น
    บ้านหนองกุง ขอนแก่น
    ทางนี้ คือยังบ่ได้รางวัล ยุจ้า เด็กเส้น บ่นิ๊

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ กะทิสด
    ...ดีใจนำเด้อครับเด้อ....แต่ว่าขอถามแนจร้า..ว่าเทศกาลโดนตา...แม่นเป็นจั่งได่ครับ...อยากฮู่เป็นความฮู่ไว่ครับ....ขอบพระคุณครับ....

สมาชิกที่ยังไม่ยืนยันอีเมล์
    บ้านละเอาะ ต.จีกแดก จ.สุรินทร์
    บล็อก
    1
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ กะทิสด
    ...ดีใจนำเด้อครับเด้อ....แต่ว่าขอถามแนจร้า..ว่าเทศกาลโดนตา...แม่นเป็นจั่งได่ครับ...อยากฮู่เป็นความฮู่ไว่ครับ....ขอบพระคุณครับ....
    ขออนุญาต ....เบิ่งตาลิงค์นี้เด้อครับ
    ..www.oknation.net/blog/print.php?id=128305

ศิลปิน นักแสดง สัญลักษณ์ของ kitty
    ผุได๋ได้รางวัลที่ 1 คะ พี่นิคนสวย สาวกุ้งติ 5555555555 ข้อยขอราวัลแฟนคลับเด้อจ้า

รางวัลที่ 2 แหมะ เบิ่งรูป แล้วภูมิในนำเพินแหมะ น้ำตาสิไหล ออนซอนเด้ พี่นิ คักๆๆ อิหลี สุดยอดจ้า
    ผุตอบรางวัลกะเก่งๆๆ เนาะค่ะ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    ฮ่วยๆมาเส่นใหญ่แท่อ้ายกะบ่ทันได้ยุหิอบ่าว sa_ngamk9เน๊าะkung สาวชอนแก่น55หึหึ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ lukhin_inter
    อิสานใต้ ประเทศไทย
    สุดยอดจ้าน้อง เก่งอีหลีได้รับรางวัล
    ได้เมือบ้านสืบสานประเพณีอันดีงามพร้อม....
    ปรบมือให้ นิ เพื่อนรักเจ้าของรางวัลนำจ้า
    อุปสรรคเป็นได้ทั้งบันไดให้ก้าวขึ้นไป...หรือ
    เป็นภูผาที่ขวางกั้น...ขึ้นอยู่กับว่าจะมองมุมไหน

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    รางวัลตั๋วเครื่องบินไป-กลับ ยุโรป ยังไม่มา ใจเย็น ๆ ครับ ท่านที่ถูกรางวัล

เราจะพาท่านไปเที่ยววานรนิเวศน์ พาไปกินข้าวลิงกลางป่าซาฟารี

ชมมนุษย์ถ้ำที่หล่อเหลาบึกบึนแข็งแรง โปรดรออีกนิดครับ 55555

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ teerapat
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ พล พระยาแล
    รางวัลตั๋วเครื่องบินไป-กลับ ยุโรป ยังไม่มา ใจเย็น ๆ ครับ ท่านที่ถูกรางวัล

เราจะพาท่านไปเที่ยววานรนิเวศน์ พาไปกินข้าวลิงกลางป่าซาฟารี

ชมมนุษย์ถ้ำที่หล่อเหลาบึกบึนแข็งแรง โปรดรออีกนิดครับ 55555
    ฮว่ย อ้ายพล รางวัลนี้เป็นตาไปแท้ เสียดายเข้ามาตอบคำถามบ่ทัน มาคือเสียดายแท้เด้ ....อ้ายพลสิมีรายการตอบคำถามชิงรางวัลอีกบ่ครับ..สิได้ไปเตรียมตัวอ่านหนังสือไว้ถ้า..:l-:l-

Banned

บล็อก
    4
    คุณค่าของรางวัลที่ท่านได้
    คือน้ำใจจากพี่นิที่มอบให้
    ดีใจด้วยที่ได้รับสิ่งดีไป
    กลับคืนไปบ้านเกิดเลิศจังเจ้า

กลับเยือนบ้านไม่ลืมถิ่นดินอาศัย
    ผู้ที่ไปเยือนถิ่นกลิ่นอายเก่า
    เพื่อสืบเคล้าประเพณีภูมิลำเนา
    ไปไหว้เจ้าบูชาบรรพบุรุษตน..