หัวข้อ: แจ้งแผนงานพาแลงคร่าวๆ2555

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่

แจ้งแผนงานพาแลงคร่าวๆ2555

... ด้วยมีสมาชิกหลายๆท่านทั้งที่อยู่ในประเทศและที่อยู่ต่างประเทสสอบถามกันเข้ามาเรื่องงานพาแลงปีหน้าจะจัดในช่วงไหนนั้น ทางน้องติ๋ม เปอร์โยต์ สมาชิกในบ้านมหาเฮา ได้แสดงความจํานงค์ในการเป็นแม่งานในการจัด ในปีนี้ ได้โทรไปปรึกษากับบ่าวคนเดิม วมต. ซึ่งได้ความมาคร่าวๆ ดังนี้

...งานพาแลงปีหน้าน้องๆทางต่างประเทศเตรียมตัวใว้โลด เสาร์ที่ 10 มีนาคม 2555 เบื้องต้นน้องติ๋มแจ้งมาว่า "อยากมาม่วนและอยากเห็นพี่น้องม่วนๆกันโดยไม่ต้องกังวลใดๆทั้งสิ้น" แกบอกว่าเห็นพี่ๆน้องๆเหนื่อยกันมาครั้งก่อน ครั้งนี้เลยอยากให้พี่น้องและทีมงานม่วนกันเต็มที่ไปเลย สมาชิกท่านใด มักแนวไหน แบบใด ก็นําเสนอมายังบ่าวเซียงน้อย และบ่าวคนเดิมได้ ครับ เช่นว่า ต้องการหมอลําซิ่งอาชีพ หรือต้องการโคโยตี้ ก็แจ้งเข้ามาได้ ครับ

... ช่วงนี้นํ้าท่วม และยังเวลาอีกหลายเดือน ส่วนสถานที่ รูปแบบ และศิลปิน ราวๆหลังปีใหม่ ค่อยสิได้ขอคําชี้แนะและประสานไปยัง ทีมงานทุกท่าน รวมทั้ง อ.นาวิน อ.คําแสง

.... ส่วนวันที่ ถ้าไม่มีหยังเปลี่ยนแปลง เป็นวันเสาร์ที่ 10 มีนาคม 2554 น้องๆทางต่างประเทศและในประเทศ คงเตรียมตัวกันทัน เพราะยังอีกหลายเดือน

.... รูปแบบคร่าวๆเบื้องต้นในการจัดงานครั้งนี้ เน้นให้พี่น้องสนุกสนาน อิ่มหมีพีมัน โดยไม่ต้องซีเรียส หรือกังวลใจในเรื่องต่างๆ เว้าง่ายๆ อิ่ม เมา ม่วน กันเต็มที่

....ส่วนค่าบัตรก็คงใว้ที่ 500 บาท หรือท่านไหนที่กําลังไม่พอ ก็สามารถมาม่วนนํากันได้ครับ

.... นี้เป็นรูปแบบคร่าวๆที่วางเอาใว้ นับว่าเป็นโอกาสดีของเวบบ้านมหาเฮาที่น้องติ๋มแสดงความจํานงค์ในจุดนี้ เหตุ ผลที่แกขอจัดเองในปีนี้ คือเห็นพวกอ้ายๆเหนื่อยกันมา 2 ครั้งหลัง ปีนี้เลยขอจัดให้ม่วนแบบสุดๆไปเลย ว่าซ้าน

... ส่วนรายละเอียดต่างๆจะนําเสนอให้พี่น้องทราบเป็นระยะๆ ครับ(นี้เป็นแผนงานคร่าวๆ)เพื่อให้พี่น้องทางต่างประเทศได้ทราบใว้ ส่วนแผนงานจริง จะแจ้งและนําเสนอ ในที่ประชุม ของทีมงานผู้บริหาร วมต. ผู้ใหญ่บ้าน,ผู้ช่วย ,ฝ่ายกิจการพิเศษ และเจ้าหน้าที่ของเวบทุกท่าน ต่อไป ครับ

...เพิ่มเติม มีน้องๆถามเข้ามาว่าอยากมีส่วนร่วมในเรื่อง ของชําร่วย หรือของฝากนั้น ทางทีมงานขอบอกว่ามีความยินดีเป็นอย่างยิ่ง ครับ น้องๆแจ้งความประสงค์เข้ามาได้เลย ครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ตรี ศรีเมืองใหม่; 15-01-2012 at 13:26.
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ลุนนี ศรีเกษ
    ศรีสะเกษ กรุงเทพ จอมเทียนชลบุรี
    บล็อก
    1
    ป้าหนับหนุนเต็มที่เลยจ้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาติ๋ม ปรบมือให้ยาวๆๆๆๆๆสิบนาทีเลยจ้าโฮมมื้อหนึ่งก่อนกะได้ล้างถ้วยต่อมื้อลุนพ้อมกะดี เอานำเบิดหละจ้า ว่าแต่พี่น้องหม่วน กรู๊ววววววววววววว

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย
    ขอบคุณเอื้อยติ๋ม อ้ายเซียงและเว๊บบ้านมหาที่จัดแต่สิ่งดีดีมาให้พี่น้องได้ม่วนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

น้องขอเอาโคโยตี้เด้อครับปะทะลำซิ่งครับฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆมัก
    หล่อคืออ้าย กินข้าวบายกบตั๋วะหล่า

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ Lerm ubon
    Chonburi-BASF The Chemical company
    จ้างหมอลำซิ่งมางันคือสิม่วนคักๆ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23
    ปร๊าดดดดดด ตายๆคั่นพลาดงานนี้ขะน้อยคือสิคึดหนักเด้อบาดนิ.. ค่าเครื่องยังบ่หนักใจส่ำเรื่องบ่มีคนเบิ่งอิน่อย ง๊ากๆๆๆ... สิไปฝากไว่กับไผ๋น๊อ แต่ว่าจั่งได๋กะเอาใจส่อยทีมงานเด้อจ้า บ่ได่ไปกะเบิ่งในจออีก รับรองรอบนี้บ่เอาคอมไปเฮ้ดหยังเด็ดขาด..ฮ่าๆๆๆ
    มองต่าง..อย่างปลง

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8
    อะแฮ่ม ทางนิ รับเลี้ยงเด็กๆ เด้อผุทางเทิ่งนั้น ฮ่าๆๆๆ มาม่วนนำกันเด้อจ้า พี่มิค บ่พ้อกันสองปีละเฮา ปีนี้คั่นพลาดอีก ไกสิพิจารณาเจ้าของค่อนแหล่ว ฮ่าๆๆ

ขอบคุณอ้ายเซียง พี่ติ่ม ทีมงานทุกๆท่านเด้อจ้า ที่สรรหาสร้างสรรค์แนวดีๆมาให้ม่วนนำ จั่งได่ ส่อยหยังได้กะยินดีเป็นอย่างงยิ่งเด้อจ้า สิถ่าติดตามข่าวนำเรื่อยๆ ก่อนนอื่นกะส่งแรงใจไปส่อย อ้ายบ่าวคนเดิม กับพี่น้องทางยุดยา กันก่อนเนาะจ้า รถเข้าไปได้ยามได้กะส่งข่าวพี่น้องเฮาแน่เด้อจ้า
    กระเบื้องจะฟูลอย น้ำเต้าน้อยจะถอยจม เมฆจะหล่นฟ้าปลาจะกินดาว ลาวจะครองเมือง ::)

ฝ่ายเทคนิค และถ่ายทอดสด สัญลักษณ์ของ อาวอ้วนเมืองยศ
    อืมๆ ครับๆได้เลยครับ ว่าได๋ว่าตามกันครับ มีผู้จัดผู้เป็นแม่งานแต่เนิ่นๆ แบบนี้กะดีแล้ว

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9

พบปะพูดคุย

อยากไปนำเด้ ไปกอดผูลางคนปีที่แล้วกอดบ่ถนัด ดีเจเด็กน้อยกั้นทางไว้
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ พ่อบักเบนซ์
    บ้านหนองทุ่ม เมืองพล ขอนแก่น ...City
    10 มีนาคม วันดีครับ...อิอิ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ สาวบ้านนา
    อ่วยจัดก่อนซั่ม บ่ทันเพิ่นอีกแล้วงานนี้ วาสิไห่พี่ไก่เลี้ยงตัวน้อยควบกับสาวน้อยของพี่มิกแน๋หว๋า

Tags for this Thread