หัวข้อ: ร้านแชบ ครัวแม่วิภา

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ จ่าเหลือง

ร้านแชบ ครัวแม่วิภา

ฮ่าๆๆ วันหยุด ว่างๆ จากภารกิจ ราชการ เลยชวนพี่ๆ น้องๆ บ้านมหา ฅนฮักบ้าน ทำกิจกรรมยอดฮิต สร้างภาพ กัน สักหน่อย ที่ ศปภ.ดอนเมือง

เป่ง หนึ่งกิจกรรมที่ดีครับ จิตรอาสา เอิ้กๆๆ จ่าเหลือง อาสา คือกันครับ เลาะเบิงสาวๆ
    ร้านแชบ ครัวแม่วิภาร้านแชบ ครัวแม่วิภาร้านแชบ ครัวแม่วิภา

ภาพแม่จ่อมแจ๋ม และ น้องชาย จิตรอาสา ร่วมกิจกรรม ศปภ.ดอนเมือง:l-:l-

เสร็จจากกิจกรรมสร้างภาพ เกิดอาการหิว ครับ พี่น้องอยากกิงของทีผู้สนับสนุนมามอบให้กะเกรงใจ เกรงใจ ร้านแชบ ครัวแม่วิภาร้านแชบ ครัวแม่วิภา

เลยนึกถึงเป้าหมายร้านแชบ แถวเกษตรนวมินทร์ ชอย 17 "ร้านครัวแม่วิภา" ร้านนี้ ป้าคนทางอิสานบ้านเฮา เมนูก๋วยเตี๋ยวหมูต้มยำรสเด็ดครับ
    :b-b:b-b

เมนูแชบ บ่ แชบ พิจารณา จากอาการ ทีมงาน บ้านมหา เบิ่งครับ ดีเจป้านวล บอกว่า เถิงใจ ร้านแชบ ครัวแม่วิภาร้านแชบ ครัวแม่วิภาร้านแชบ ครัวแม่วิภา

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ kung สาวขอนแก่น
    บ้านหนองกุง ขอนแก่น
    อ๋อยยยยยยยยยยยย ท่าเพิ่นดูดแหม๋เป็นตาแซ่บคักน๊อป้านวล

ศิลปิน นักแสดง นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ ดีเจป้านวลม่วนโสตาย
    ป้านวลครับ คือกินเป็นตาแซบแท้ครับ ให้ผมกินนำแน่ป้า55555555555555

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ วัฒนชัย หาริโร
    ชะแม่นพากันหาเลาะกินคักแหน่เนาะ55555555

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    ป้านวลเอ้ยไอติมนั่นน่ะเขาให้กัดกิน เพิ่นบ่กินคือเจ้ากิน
    พุได๋พาเฮ็ดแบบนั่นหละหือ...จะแมนบ้านนอกเน๊าะพุได๋สอนหือยัดเข่าไป
    แล่ากะดึงออกว่านี่แหม....ผิดลักษณะการรับประทานแบบไฮโซ 555

ศิลปิน,ช่างภาพอิสระ สัญลักษณ์ของ เพ็นนี
    บล็อก
    2
    555555555555+ ขอหัวข้อความลุงใหญ่ก่อน แล้วกะเบิ่งภาพป้านวลไปนำ 555+

บ้านน้องกะถึกน้ำท่วมคือกัน แฟตเอื้ออาทร ติวานนท์ แยกปู่โพธิ์ บางกะดี
    แม้สิยุชั้น 5 เพ็นนีกะเบิดสิทธิ์เข้าไปเบิ่งบ้านให้แม่แล้ว
    บ้านเพ็นนีที่ยุชุมชนคาเซ ใกล้ปากทางเข้าเมืองเอก กะจมถึงแอวแล้ว
    รถมอร์เตอร์ไซค์ของเพ็นนีว่ายน้ำยุ กระถางต้นไม้ลอยไปฮอดใสแล้วบุ๊
    บ่มีหน่วยงานได๋เข้าไปนำ จ่มซือๆดอกจ้า อิอิ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ธิดายาเย็น
    ออย...อยากกินติมนำป้านวล..อิอิ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    เบิ่งท่าดูดไอติมป้านวลแล้ว เสียวแข่วแทนครับ 555555555

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ จ่าเหลือง
    ฮ่าๆๆๆ มื้หยุดเลย พาพี่ พาน้อง หาเลาะกิงไปสั้น ละ จักแชบ บ่ แชบ คันถ้าได้กินกับมวลมิตร ที่ถึกคิง บ่แชบ กะพอถูไถ ยุ เอิ้กๆๆ:ข:)