๛หม้ายมัธยมคับ ตามคำขอ๛

หม้ายมัธยมคับ ตามคำขอ

หม้ายมัธยมคับ ตามคำขอ ของดาร์กี้ ยังไงก็บอกด้วยนะคับ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ lukhin_inter
    อิสานใต้ ประเทศไทย

เรื่องฮิตน่าอ่าน สุดยอด...

สุดยอด...สุดยอด...สุดยอด...สุดยอด...สุดยอด...สุดยอด...

ฟังกี่ครั้งก็ประทับใจ
    สุดยอด สุดยอด

หม้ายมัธยม

จะจะจะ เิจิ๊ดดดดดดดดดดดดด
    เชิบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เจิ๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ นวรัตน์

ความเยือกเย็น

จะจะจะ เิจิ๊ดดดดดดดดดดดดด
    เชิบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เจิ๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ม่วนครับม่วนอยากเต้นหน้าฮ้านเด้

8) :g :g

ร่วมกิจกรรมนำความรู้ สัญลักษณ์ของ เซียนเมา
    ดนตรีสนุกมากครับ เสียงซอก็สุดยอด จำใด้ว่าตอนออกเพลงนี้มาใหม่ๆโดนแบนไม่ให้ออกอากาศทางสถานีวิทยุ ในที่สุดก็ออกอากาศใด้ เพลงนี้มีความยาวประมาณ 8 นาที ถือว่ายาวพอสมควรฟังมันส์ใด้ใจจริงๆ ขอบคุณสำหรับผู้โพสเพลงนี้มากครับ นึกว่าจะไม่ใด้ฟังอีกแล้ว

Tags for this Thread