หัวข้อ: อยากได้ sound กลอง,เบส เอาไว้หัดเล่นพิณ

Hybrid View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    ศึกษาหาความรู้

อยากได้ sound กลอง,เบส เอาไว้หัดเล่นพิณ

คือว่าผมกำลังหัดเล่นพิณอยู่ครับ แต่อยากลองดีดใส่กับจังหวะกลองครับ.
    ผมเป็นเขยเมืองอุดรแถวบ้านไม่มีคนเล่นเลย ท่านไดพอมีรบกวนส่งให้หน่อยครับ.
    จะขอบพระคุณอย่างยิ่งครับ. ตอนนี้ผมอยู่มีนบุรีครับ.
    e-mail = somsakhifi@hotmail.com

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    อันนี่บ่มีเด้อบ่เคยเล่นจักเทื่อ........ผุได๋มีกะส่งไห่แหน่

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวเมืองขอนแก่น
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ somsakhifi
    คือว่าผมกำลังหัดเล่นพิณอยู่ครับ แต่อยากลองดีดใส่กับจังหวะกลองครับ.
    ผมเป็นเขยเมืองอุดรแถวบ้านไม่มีคนเล่นเลย ท่านไดพอมีรบกวนส่งให้หน่อยครับ.
    จะขอบพระคุณอย่างยิ่งครับ. ตอนนี้ผมอยู่มีนบุรีครับ.
    e-mail = somsakhifi@hotmail.com
    จัดให้แล้วเด้อ ครับ ส่งเข้า Mail เรียบร้อยครับ

หรือ สิ เอาอีกแบบ ครับโหลดได้ที่ 2 ลิ้งค์ล่างนี่ครับผม เครดิต เว็บเพื่อนบ้านครับ จำซือเว็บบ่ได้ขอโทษหลายๆ ครับ

http://www.mediafire.com/?5m69w1yynnngq50

http://www.mediafire.com/?pdvxx0sdb12slpv
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย บ่าวเมืองขอนแก่น; 26-11-2011 at 14:04.

ขอบคุณมากครับ อ้ายบ่าวเมืองขอนแก่น
    สำหรับความมีน้ำใจแบ่งปันสิ่งดีๆให้กันครับ.

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวเมืองขอนแก่น
    ซอยกันรักษา เสียงพิณอีสานไว่ให้ลูกหลาน เฮ่าครับน้า :l-

ขอบคุณครับ หากมีโอกาสคงได้ใช้บริการใหม่ จริงๆ

ขอนำแหน่ครับ mongkolhet30@gmail.com

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ บ่าวอิสานคนโก้
    เอเเล้วแบบนี้่เอาไปเล่นกับลายได๋ละครับผมหัดเล่นใหม่พิณกะยังบ่อเป็นอยู่