หัวข้อ: SAM.Broadcaster.4.9.2

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ ฅนภูไท
    บล็อก
    1

ความเยือกเย็น SAM.Broadcaster.4.9.2

SAM.Broadcaster.4.9.2
    ฅนภูไทเอาโปรแกรม SAM.Broadcaster.4.9.2 มาฝากทีมงานดีเจอาสาบ้านมหาของเฮา เวอร์ชั่นนี้รองรับภาษาไทยอย่างสมบูรณ์บ่คือรุ่นก่อนหน้า ลองไปโหลดเอามาใช้งานเบิ่งเด้อครับ หากมีปัญหาในการติดตั้งกะสอบถามได้ครับ

SAM.Broadcaster.4.9.2

ดาวน์โหลด SAM.Broadcaster.4.9.2 คลิก

ลิ้งค์สำรอง คลิก

ปล. ก่อนติดตั้งเวอร์ชั่นนี้ ให้ถอนเวอร์ชั่นเก่าออกก่อนเด้อครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ฅนภูไท; 24-11-2011 at 08:00.

Moderators สัญลักษณ์ของ สหายพง
    ผมมากับรถผ้าป่า
    ขอบคุณครับผมอ้ายพีเจสิลองเบิ่งครับเผื่อได้เป็นพีเจกับเขา555

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    โอ๊ยโอยอยากเป็นพุเว่ารายการเพิ่นเอิ้นหยังๆๆๆๆเกาะนอ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ ฅนภูไท
    บล็อก
    1

ความเยือกเย็น

หากท่านมีโปรแกรม SAM.Broadcaster อยู่แล้ว ก่อนติดตั้ง SAM.Broadcaster.4.9.2 ให้ถอนโปรแกรม SAM.Broadcaster เวอร์ชั่นเก่าออกก่อนเด้อ หากลงทับอาจสิเฮดให้มีปัญหาในการใช้งาน

ศึกษาหาความรู้
    เคยมีและเคยใช้ครับ แต่ไม่สมบูรณ์ครั้งนี้คงสมบูรณ์แบบ ขอขอบคุณมากๆครับ

บล็อก
    1
    ลิ้งค์ดาวน์โหลดโดนแจ้งลบหมด หากไผต้องการยาแก้ไอติดต่อฅนภูไทเอาเด้อครับ

Moderators สัญลักษณ์ของ สหายพง
    ผมมากับรถผ้าป่า
    555ถืกลบแล้วติอ้ายผมโหลดมาติดตั้งบ่ได้แหมละกะมีของแถมมานำ555

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    แซมใกล้จะถึง 5.0 แล้ว ซือเจ๊ยังใช้ 4.2.2 อยู่ป๊อบเอ๊ย
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

บล็อก
    1
    เดี๋ยวปอบสิเอา วิธี patch โปรแกรม โดยละเอียดมาให้ศึกษาครับ รับรอง จ๊วดดดดดดด ได้ใช้แซมรุ่นใหม่แน่นอน อดใจรอแป๊บ ตอนนี้กำลังเฮดอยู่ครับ

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    เจ๊เอามาลงไม่รู้กี่เดต สงสัยบริษัทแซมจำไอพีเจีอ่ะ จิให้จ่ายเงินลูกเดียว 555555
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

Tags for this Thread