ช่วยแนะนำหน่อยครับพึ่งหัดเล่น

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ promee

ฟังเพลงแบบ Flash Radio And Music ช่วยแนะนำหน่อยครับพึ่งหัดเล่น

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย promee; 14-12-2011 at 11:21.

Banned

บล็อก
    4
    เล่นมานานแต่แนะนำไม่ได้หรอก
    ไม่ขอบอกเพราะไม่รู้แค่ดูเป็น
    จะให้โพสยูทูปทำไม่เป็น
    แค่เล่นเป็นก็เป็นบุญลุ้นน่าดู

แซวเล่นเล่นนะจ๊ะอย่าได้โกรธ
    เห็นมาโพสหัวข้อขอมาดู
    มีอะไรข้างในให้อยากรู้
    พอมาดูมึดตึดตือบรึ๊ออน่ากลัว..

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    อีหยังนอมืดตึดตื๋อดูน่ากลัวพ่ะน่ะน่ากลัวอิหยังหละน้องหนึ่ง(สงสัยกลัวเสียงพิณณณณดิ) ลุงกะว่าม่วนยุแต่ต้องขยันซ่อมดู๋ๆเด้อเดี๋ยวกะเก่งเพาะเฮามีพื้นฐานยุ

อีสานบ้านเฮา - หย่าวคัก...คัก 5

เอาว่าสิตั้งกระทู้ใหม่คือมาโผล่นี่ ขอโทษหลายๆเด้อครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เค็น; 06-05-2012 at 06:37.

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8
    ซวดๆๆๆจ้า เสียงพิณม่วนหลาย คอดร์ ยังบ่แม่นปานได่เนาะจ้า ฝึกอีกจั่งหน่อย ออกงานแห่บ้านมหาได้เลยจ้า ... มือหนึ่งบ้านมหาตอนนี้กะ มือพิณน้องใหม่ (น้องกุ้ง) มาเอิ่นเอาหมุ่แนเด้อหล่า