หัวข้อ: อาจารย์แต๊ก บรรเลงพิณลาย 4 ภาค

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวเมืองขอนแก่น

ดูวีดีโอ YouTube ออนไลน์ อาจารย์แต๊ก บรรเลงพิณลาย 4 ภาค

ลิขสิทธิ์บน YouTube Credit By : https://www.youtube.com/watch?v=ZSPWg17c4qA

อ.แต๊กลำเพลิน บรรเลงได้มวนคักครับ :l-:,1-

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ esannot
    บ่าวเมืองขอนแก่น ผมกะคนขอนแก่น จังใดสิดีดพิณเป็นบอกแน่
    มีการสอนบ่ครับ สิเรียนได้ม่องใด

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    ห่าวดีคักเนาะ..ผมกะอยากหัดอยู่ แต่บ่อมีพรสวรรค์ทางนี้

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวเมืองขอนแก่น
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ esannot
    บ่าวเมืองขอนแก่น ผมกะคนขอนแก่น จังใดสิดีดพิณเป็นบอกแน่
    มีการสอนบ่ครับ สิเรียนได้ม่องใด
    ผม มาเฮ็ดงานอยู่สมุทรปราการ ครับ แต่กะซ่อมอยู่ทุกมื่อครับ ดีที่อยู่ใกล้ อ.แต๊ก กะเลยเรียนน่ำ อ.แต๊ก ครับ ผมเรียนเอาประสบการณ์ หลายๆ อาจารย์ ครับ แต่ละ อาจารย์ ลูกเล่นแตกต่างกันไปครับ แถวขอนแก่น น่าสิหลายอยู่ครับลองๆ หาใน Google เบิ่งครับ ถ้าใจเฮามักซะอย่าง จั๊งได๋กะต้องเป็นครับเป็น กำลังใจให้ครับผม :l-