หัวข้อ: ตารางการแข่งขันไทยแลนพลีเมียร์ลีก นัดท้ายฤดูครับผม

Hybrid View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    Moderators สัญลักษณ์ของ สหายพง
    ผมมากับรถผ้าป่า

ตารางการแข่งขันไทยแลนพลีเมียร์ลีก นัดท้ายฤดูครับผม

วันเสาร์ที่ 14 มกราคม 2555
    18.00 น. ราชนาวีสโมสร - เอสซีจี สมุทรสงคราม สพล.ชลบุรี
    18.00 น. ศรีสะเกษ เมืองไทย - ทีทีเอ็ม เอฟซี พิจิตร สนามกีฬากลาง จ.ศรีสะเกษ

วันอาทิตย์ที่ 22 มกราคม 2555
    18.00 น. ทีโอที เอสซี - เอสซีจี สมุทรสงคราม ทีโอที สเตเดี้ยม
    วันอังคารที่ 24 มกราคม 2555
    19.30 น. เมืองทองฯ ยูไนเต็ด - ศรีราชา ซูซูกิ เอฟซี ยามาฮ่า สเตเดี้ยม

วันเสาร์ที่ 28 มกราคม 2555
    18.00 น. อาร์มี่ ยูไนเต็ด - เอสซีจี สมุทรสงคราม สนามกีฬากองทัพบก
    18.00 น. ศรีราชา ซูซูกิ เอฟซี - ราชนาวีสโมสร ซูซูกิ สเตเดี้ยม
    18.00 น. เชียงราย ยูไนเต็ด - บุรีรัมย์ พีอีเอ สนาม ม.แม่ฟ้าหลวง
    18.00 น. บีอีซี เทโรศาสน - ทีโอที เอสซี สนามเทพหัสดิน
    18.00 น. พัทยา ยูไนเต็ด - เมืองทองฯ ยูไนเต็ด เทศบาลหนองปรือ
    ........:b-b:b-b:b-b:b-b:b-b:b-b......ขอนแก่นถูกลดชั้นไปเล่นฟุตบอลไทยดิวิชั่น 1 แน่นอนครับ
    ปีหน้าสู้ๆครับผมขอนแก่น..อยากไห้มีทีมทางภาคอีสานเฮาเข้ามาอีกครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย สหายพง; 13-01-2012 at 16:51.

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ทิดยุทธ ลูกพญาแล
    ลิเวอร์พูลอยู่ในใจ แต่บอลไทยอยู่ในสายเลือด อีหลี

Tags for this Thread