หัวข้อ: เปิดลงชื่อจองเสื้อ สำหรับพี่น้องที่บ่ได้มาบ้านมหาพาแลง

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8

เปิดลงชื่อจองเสื้อ สำหรับพี่น้องที่บ่ได้มาบ้านมหาพาแลง

ก่อนอื่นขอบคุณพี่น้องหลายๆสำหรับคำติชม ส่วนมากพี่น้องสิชมเรื่องเสื้อที่ระลึกบ้านมหาปีนี้เนาะจ้า สำหรับพี่น้องที่มีความประสงค์อยากได้เสื้อที่ระลึกบ้านมหาพาแลง แต่บ่สะดวกสิมาร่วมงาน ด้วยเหตุผลส่วนโตประการได่กะแล้วแต่เนาะจ้า
    ไก่น้อยได้รับออเดอร์จากทางทีมแม่งานพี่ติ๋ม กับอ้ายบ่าวคนเดิม ได้สั่งเฮดเสื้อเพิ่มจากเดิม 150 โต เพิมเป็น 200 ซึ่งคาดว่าสิเหลือจากพี่น้องลงทะเบียนมาร่วมงาน
    จึงอยากสำรวจพี่น้องที่ต้องการเสื้อไปฝาก ญาติ หรือพี่น้องที่บ่สะดวกมาร่วมงานและอยากเก็บเสื้อไว้เป็นที่ระลึกนำ
    กับเป็นการคอนเฟิรมอีกรอบนึงเนาะจ้า ว่าพี่น้องยังยืนยันที่สิอยากได้เสื้ออยู่ ให้พี่น้องลงชื่อ จำนวนที่ต้องการและขนาดที่ต้องการไว้กะทู้นี้เลยเด้อจ้า ไก่น้อยสิรวบรวมมัดเป็นของไผของมันไว้ให้พี่น้อง ส่วนค่าใช้จ่ายกะตามที่ทีมงานเพิ่นว่า โตละ 250 บาท และรับเสื้อและจ่ายเงิน ที่หน้างานอย่างเดียวเลยเด้อจ้า (ไผฝากไผมากะแจ้งกับทีมงานเลยจ้า)
    ส่วนพี่น้องที่ไปร่วมงานบ่ต้องลงไว้เด้อจ้า จั่งได่เสื้อกะได้แน่นอนพร้อมกับค่าลงทะเบียนพุ้นเด้อ กะทู้นี้ไก่ขอให้พี่น้องที่จองนอกเหนือจากพี่น้องที่ลงทะเบียนเด้อจ้า

ขั้นตอนการเฮดเสื้อตอนนี้ทีทางร้านอัพเดทมาจากเขียนบล๊อคพิมเสร็จแล้ว สิลงมือปักช่วงบ่ายมืือนี้แล้วสิส่งมาให้ไก่เบิ่งว่ามีหม่องติหม่องได่บ่ แล้วสิได้เริ่มปักประมาณสองมื้อ เย็บอีกประมาณบ่เกินหนึ่งอาทิตย์กะแล้วว่าส่านจ้า

ส่วนเนื้อผ้าไก่ได้เลือกด้วยโตเองแล้ว ถือว่าพอใจยุ 95% พุ้นหละจ้า เปิดลงชื่อจองเสื้อ สำหรับพี่น้องที่บ่ได้มาบ้านมหาพาแลง

เปิดลงชื่อจองเสื้อ สำหรับพี่น้องที่บ่ได้มาบ้านมหาพาแลง

บรรยากาศที่ร้าน(ไทบุรีรัมย์ เป็นเจ้าของ)กับตัวอย่างผลงานตัดเย็บของร้านเพิ่น สุดท้ายหนุ่มหล่อคนเขียนบล๊อคพิมพ์จ้า

1 ดีเจนู๋น้อย ญ M=1
    2.ข้าวหอม ญ L=1 / ช L=1
    3 พี่แม็กกี้ ช M=1
    4. พี่ติ๋ม ...Mผู้หญิง3 ,Lผู้หญิง2 ,Mผู้ชาย2 ,Lผู้ชาย2,XLผู้ชาย1 รวม10โตพอดีจ้า
    5. พี่ลูกหิน เอาเบอร์นี่หละ หญิง XXL 1 ตัวจ้า หญิง L 1 ตัวจ้าชาย XXL 1 ตัวจ้า (ดร.พิณ สิใส่ได้ไหม)ชาย L 2 ตัวจ้า รวม 5 ตัว
    6. เอ๊ะจ๊ะ ชาย XL =1 / หญิง S=1
    7. น้องอร (สาวมุก)ชาย M =1
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ไก่น้อย; 16-02-2012 at 07:49.
    กระเบื้องจะฟูลอย น้ำเต้าน้อยจะถอยจม เมฆจะหล่นฟ้าปลาจะกินดาว ลาวจะครองเมือง ::)

Moderators สัญลักษณ์ของ สหายพง
    ผมมากับรถผ้าป่า
    ไผอยากได้กะมาจองเอาเด้อครับผมแต่ผมสิไปเอามื้องานดอกครับมักของฟรี..5555

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ นู๋น้อย
    เมืองชลบุรี(เช่านอน) สีเกด(หม่องเกิด
    บล็อก
    31
    :l- ขอจองไซด์ M หนึ่งโตจ้า พี่ไก่น้อย เดียวฝากค่าใช้จ่ายไปกับ ท่านฟี่สหายพง จ้า แล้วกะใส่ถุงฝากเผิ่นกลับมาให้นำแหน่ น้องติดธุระบ่ได้ไปงานจ้า :*-

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    ..มีอีกประเภทจ้า คือว่ามีแจ้งเข้านิดหน่อยว่า ไม่ได้ไปร่วมงาน แต่สิฝากเงินไปลงทะเบียน 500 บาท ขอเพียงได้เสื้อและของชําร่วย ...เคทนี้ทางทีมงานจะจัดเสื้อและของชําร่วยให้กับคนที่ถือเงินไปลงทะเบียนเด้อครับ โดยสิแยกทะเบียนรายชื่อ ออกจากคนที่ไปครับ
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ คนพนมไพร
    งามๆ น้องไก่ จั่งได๋กะได้อยู่แล้ว เลยบ่อคึดยาก ขอบคุณน้องนุ่งผู้เสียสละเป็นธุระจัดหา
    c06: ฮักบ้านมหาคักกะยังว่า

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    ชาย size M = 1 ตัวจ้า
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ไทเมืองมุก
    ชาย xl 1 ตัว หญิง m 1ตัว ครับ บอกที่ส่งโอนเงินนำเด้อ

จองนำแหน่เด้อหล่า...Mผู้หญิง3 ,Lผู้หญิง2 ,Mผู้ชาย2 ,Lผู้ชาย2,XLผู้ชาย1 รวม10โตพอดีจ้า
    คนที่กล้าจะพ่ายแพ้เท่านั้น...ที่จะประสบความสำเร็จอย่างยิ่งใหญ่

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8
    เดวไก่มัดใส่รถเข็มพรไว้ให้เด้อจ้าพี่ติ๋ม ย้านลืม ฮ่าๆๆ

อ้ายไทเมืองมุก เรื่องส่งเสื้อทางไปรษณีย์กับเรื่องโอนเงิน ต้องปรึกษาอ้ายบ่าวคนเดิมเพิ่นเด้อจ้า ไก่น้อยบ่ได้จัดหาส่วนนี้จ้า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ไก่น้อย; 11-02-2012 at 12:18.
    กระเบื้องจะฟูลอย น้ำเต้าน้อยจะถอยจม เมฆจะหล่นฟ้าปลาจะกินดาว ลาวจะครองเมือง ::)

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ จ่าลาศ
    ขอจองนำแหน่ครับ ชาย L = 1 ตัว /หญิง M= 1 ตัว รวมเป็น 2 ตัว ครับ

Tags for this Thread