หัวข้อ: คุณ ดาวเคราะห์ ร่วมสมทบเครื่องดื่ม RED 1 ลังในงานพาแลง

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่

คุณ ดาวเคราะห์ ร่วมสมทบเครื่องดื่ม RED 1 ลังในงานพาแลง

....บ่าวเซียงน้อย ได้รับการประสานเข้ามาจากคุณ ดาวเคราะห์ (ชื่อสมาชิกที่ใช้ในบ้านมหา) ชื่อจริงเผิ่น คุณ ชีพ เดชสนธิ ท่านประกอบกิจการเกี่ยวกับการทําหนังหนังสือหลายๆอย่าง ท่านเป็นกรรมการผู้จัดการบริษัท ศรีพระคุณ สถานที่ตั้งอยู่รังสิต (บ้านเกิดเผิ่นอยู่ อ.ท่าเรือ อยุธยา) เห็นพี่น้องบ้านมหาสนุกสนานกันซึ่งท่านก็อยู่เวบบ้านมหามานาน เลยอยากมีส่วนร่วมในการสนุกสนานในงานพาแลง ครั้งนี้ โดย ท่านจะสนับสนุนเครื่องดื่ม เหล้านอก RED เป็นจํานวน 1 ลัง (งานนี้เผิ่นมาแน่นอน)

....เผิ่นแจ้งมาว่าทีมงานผู้จัดงานท่านไหนมีเวลาก็ไปรับเครื่องดื่มดังกล่าวที่ออฟฟิตเผิ่นได้เลย ว่าซ้าน ////..น้องๆทีมงานติ๊กต็อก น้องโอ๋ น้องกุ้ง ถ้ามีเวลาว่างก็ไปรับนําเผิ่นมาเก็บใว้ก็ได้เด้อ....ส่วนเบอร์โทรเผิ่นรับได้ที่อ้ายเซียง /// ถ้าบ่อมั่นใจเจ้าของ(เผื่ออยากชิมก่อน) ฮ่าๆๆๆ ก็สิให้เผิ่นเอามาให้ในวันงานก็ได้ครับ ไม่มีปัญหาเผิ่นเตรียมใว้แล้ว

....ผมเองบ่าวเซียงน้อยในนามตัวแทนเวบมาสเตอร์และคณะผู้จัดงาน พร้อมทั้งสมาชิกบ้านมหาทุกคน ขอขอบพระคุณ คุณ ดาวเคราะห์ เป็นอย่างสูงครับ และก็ถือ โอกาสนี้เรียนเชิญท่านไปร่วมงานและม่วนๆนํากันครับ
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    มิสบ้านมหา 2012
    สัญลักษณ์ของ ติ๊กต็อค
    บล็อก
    3
    ขอรับอาสาหน่าที่ นี้คร๊าาา (ไปเอาRed) :l-

แต่ว่า ค่าไปเอา ขอชิมเบิ่งจัก กรึ๊บ ก่าพอจร้าา :b-b
    :heart: ไทอุบล คนเมืองนักปราชญ์:heart:

http://up.how2phin.com/pictures/a46ce89bb69277bd7b1a2f0912d7cb05.gif

ป้าดดด...มาทรมานใจกันคักแท้น้อบาดทีหนี่...RED ติอ้าย....ติ๊กๆแก้วเดียวเนาะหล่า บ่พอตายย่อนดอก...:b-b

ขอบคุณหลายๆเด้อจ้าอ้าย..ที่เอื้อเฟื้อเครื่องดื่มมา...ขอบคุณที่มีน้ำใจอันดีงามสนับสนุนงานพาแลงในครั้งนี่....:*-
    มื้อวันที่10มีนาคมคั่นว่างกะมาม่วนนำพี่น้องบ้านมหาเฮาแต่เช้าๆเด้อจ้า...
    คนที่กล้าจะพ่ายแพ้เท่านั้น...ที่จะประสบความสำเร็จอย่างยิ่งใหญ่

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    ได่ฮู้ได่เห็นผุสนันบสนุนเวปบ้านมหาที่ผ่านมากะเฮ็ดให่ปลื้มอกปลื้มใจ
    แทนเวปมาสเตอร์เพิ่นนำตลอดจนชาวชุมชนบ้านมหานำ..ขอบคุณครับ

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8
    ขอบคุณ คุณดาวเคราะห์หลายๆเด้อจ้า ที่ร่วมสนุกกับพี่น้องบ้านเฮา ขอให้กิจการ ธุรกิจเจริญรุ่งเรื่องรวยๆไปหน้าเด้อจ้า
    อ้ายเซียงแม่นฟังดีแล้วติ แม่น Johnie Walker Red Lable รี เรดดี้ บูท ฮ่าๆๆแฮงหูบ่ดี ย้านฟังผิด (มีเมียตะน้อยกะจั่งซิหละ ฮ่าๆๆ)

ปล....อ้ายพล .เจตจำนงที่พี่น้องเสนอมา แล้วเฮานำมาบอกกล่าวพี่น้อง ถือเป็นการให้เกียรติผู้เพิ่นมีเจตจำนงที่ดี ที่อยากร่วมสนุกนส่วนในมื้องานกะจั่งว่ากันอีกเทื่อ อย่ามัวตะคิดมากกันหลายเด้อ เจ้าสิท้องผูกเดะ ฮ่าๆๆ
    กระเบื้องจะฟูลอย น้ำเต้าน้อยจะถอยจม เมฆจะหล่นฟ้าปลาจะกินดาว ลาวจะครองเมือง ::)

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    ...ตอบน้องไก่น้อย เผิ่นบอกว่าเป็นเหล้านอกจ้า (RED) เดี๋ยวช่วงน้องติ๊กว่างสิให้ไปเอามาใว้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ตรี ศรีเมืองใหม่; 16-02-2012 at 08:19.
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8
    ชัดเจนจ้าอ้ายเซียง ซวดๆๆ
    กระเบื้องจะฟูลอย น้ำเต้าน้อยจะถอยจม เมฆจะหล่นฟ้าปลาจะกินดาว ลาวจะครองเมือง ::)

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ครับผม รับทราบครับ บ่าวเซียงน้อย

Moderators สัญลักษณ์ของ สหายพง
    ผมมากับรถผ้าป่า
    น้ำใจบ่มีสิ้นสุดครับผม...ละกะขอบคุณอ้ายดาวเคราะห์ที่เอาหนังสือพระมาไห้มื้อนั้นขอบคุณครับผม

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    ติ๋มๆ ให้แก้วเดียวเพียวๆ เลยจ้า อิอิ

ขอบคุณ คุณดาวเคราะห์ด้วยนะคะ
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

Tags for this Thread