หัวข้อ: ของที่ระลึกงานพาแลง ๕๕๕ ...จากดีเจปุ้ยจ้า

Hybrid View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป

ความเยือกเย็น ของที่ระลึกงานพาแลง ๕๕๕ ...จากดีเจปุ้ยจ้า

ของที่ระลึกงานพาแลง ๕๕๕ ...จากดีเจปุ้ยจ้า

พอดีมื้อนี้ไปซื้อชุดไปงานพาแลงจ้า กะเลยแวะซื้อของฝากพวงกุญแจช้างน้อย
    ที่ดีเจปุ้ยจะมอบให้พี่น้องที่มาร่วมในงานพาแลงปี ๕๕๕ นี้จ้า
    เด็กน้อยจองไว้แล้วจ้า อิอิอิ

ของที่ระลึกงานพาแลง ๕๕๕ ...จากดีเจปุ้ยจ้า

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    มิสบ้านมหา 2012
    สัญลักษณ์ของ ติ๊กต็อค
    บล็อก
    3
    ขอบคุร คร้า คุรเอื้อย เป็นตาหาสอบปุ๋ย ไปอิหลีเด้ นิ ของฝากนิแหม๋-- ๕๕๕๕๕
    :heart: ไทอุบล คนเมืองนักปราชญ์:heart:

http://up.how2phin.com/pictures/a46ce89bb69277bd7b1a2f0912d7cb05.gif

ขอบคุณหลายๆจ้าเจ๊...หนูติ๊กหามาเผื่อเอื้อยนำแหน่เด้อถุงปุ๋ย....อิอิ
    คนที่กล้าจะพ่ายแพ้เท่านั้น...ที่จะประสบความสำเร็จอย่างยิ่งใหญ่

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    ว้าวว....... น่ารักจังเลยช้างน้อย ขอบคุณดีเจเด็กน้อยหลายๆจ้า ธุจ้า
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

Banned

บล็อก
    4
    น่ารักจังค่ะ...น้ำใสใจงามทั้งผู้ให้ดีเจปุ้ย..และผู้จัดซื้อดีเจเด็กน้อย ซิบอกให่ผุลังคนสะพายเป้ไปใส่ของฝากของต้นของที่ระลึกยุดอกจ้า...หลายคัก...

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ คนคลองห้า
    มื้องานสิบ่ได้เห มารถหกล้อบ่หน่อ เผื่อไปเก็บเอาของที่ระลึกและของแจกครับผม (คนงกๆๆๆ) ของที่ระลึกและของแจกหลายเป็นตาหน่ายครับผม

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ วัฒนชัย หาริโร
    ถ่าลักเอาสอบปุยบ้อน้อจั่งสิได้หลาย อัน อิอิ ระวังเด้อเจ้าของสอบนะ
    ขอบคุณเด้อเอื้อย

มิสบ้านมหา 2008 - 2009 สัญลักษณ์ของ หมูหวาน
    บล็อก
    5
    ขอบคุณอื่อยเด้อจ้า

เอื่อยติ๊ก เอื่อยติ๋ม จ้า น้องบ่เอาดอกถุงปุ๋ย สิเป็นการผิดสังเกตุ สิเอากระเป๋าใบใหญ่ๆดอกจ้าจังบ่มีผู้สงสัย 5555555+:l-
    ขำบางโอกาส ฉลาดเป็นบางเวลา บ้าเป็นพักๆ แต่น่ารักตลอดกาล (^_^)

ฝ่ายเทคนิค และถ่ายทอดสด สัญลักษณ์ของ อาวอ้วนเมืองยศ
    สิได้เอากระสอบไปใส่เอาของฝากคือบ่าวเอ๋เพิ่นว่าอิหลีติคือน่อ จะแม่นพี่น้องบ้านเฮาเพิ่นใจดีเนาะครับเนาะ

Tags for this Thread