หัวข้อ: ขอบคุณดีเจบ้านมหาดอทคอม...

ขอบคุณดีเจบ้านมหาดอทคอม...

ตอนนี่เสื้อที่ระลึกบ้านมหาพาแลงปี2555...กะดำเนินการไปแล้ว90%
    เสื้อสีฟ้าได้เฮ็ดขึ้นมาเพื่อแจกสมาชิกทุกท่านที่มางานพาแลงในปีนี่ ท่านละ1ตัว
    และผู้ที่อยู่เบื้องหลังความม่วนซื่นในบ้านมหากะคือ "ดีเจ"ทุกท่าน...ซึ่งพวกเฮาสิลืมบ่ได้...
    เพื่อเป็นการขอบคุณและเป็นขวัญกำลังใจให้แก่กัน...อ้ายบ่าวคนเดิมและทีมงานอยากมอบเสื้อให้แก่ดีเจ ท่านละ1ตัว
    ขอให้ดีเจทุกท่านมาแจ้งเบอร์เสื้อไว้ในกระทู้นี่เด้อจ้า...สำหรับท่านที่บ่ได้มาร่วมงาน ขอที่อยู่ทางหลังไมค์นำแหน่เด้อ...:*-
    ทางทีมงานสิจัดส่งให้ถึงบ้านเลยจ้า...ขอบคุณที่ท่านทุกคน ได้สละเวลามาให้ความม่วนซื่นแก่พี่น้องบ้านเฮาเด้อจ้า...:*-
    รายชื่อในภาพนี่ ขาดเหลือท่านใด๋กะแจ้งเข้ามาได้เด้อจ้า...:l-

ดีเจท่านใด๋ที่มาร่วมงานพาแลงได้ กะคือท่านสิได้รับเสื้อ2ตัว...ลงทะเบียน1ตัว+ดีเจ1ตัว....
    ท่านที่มาร่วมงานบ่ได้...ทางทีมงานส่งเสื้อให้ถึงบ้าน...ท่านบ่ต้องเสียค่าอิหยังทั้งสิ้นจ้า.....

ขอบคุณดีเจบ้านมหาดอทคอม...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ติ๋ม เปอร์โย; 28-02-2012 at 22:37.
    คนที่กล้าจะพ่ายแพ้เท่านั้น...ที่จะประสบความสำเร็จอย่างยิ่งใหญ่

ศิลปิน นักแสดง นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ ดีเจป้านวลม่วนโสตาย
    ดีใจหลายคัก พี่น้อง ผมหนุ่มโพนทอง ป้านวล เลาฝากบอกมาวา เบอร์M ชายเด้อพะนะเอื้อย 555555555555555

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    ...จัดมาเบอร์ แอล อิอิ ปร๊าด...ของรางวัลหลายคักไปแต่เว็นๆเด้อพี่น้อง เดี๋ยวหมดก่อน
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ขอบคุณในน้ำใจไมตรีและความระลึกนึกถึงกันครับ ดีเจปุ้ย ก็มีของที่ระลึกมามอบให้ทีมงานดีเจด้วยครับ

ขอความร่วมมือดีเจที่ไม่สามารถไปร่วมงานพาแลงได้ และไม่ได้ส่งตัวแทนไปร่วมงานหรือรับของที่ระลึก

ขอให้แจ้งที่อยู่ที่ชัดเจนทางข้อความส่วนตัว ไปยัง ติ๋ม เปอร์โย, บ่าวเซียงน้อย, ไก่น้อย, ติ๊กต็อก, ยายหนูซิง, ดีเจเด็กน้อย เพื่อสะดวกในการส่งของที่ระลึกมายังท่านด้วยครับ

ขอบคุณครับ....
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พล พระยาแล; 04-03-2012 at 17:58.

อย่าลืม สำหรับดีเจที่มาร่วมงานพาแลงบ่ได้ ส่งชื่อที่อยู่มาให้ทีมงานแหน่เด้อจ้า...ส่งให้ผู้ใด๋กะได้...

บ่าวเซียงน้อย น้องไก่น้อย น้องติ๊กต็อค ยายหนูซิง อ้ายพล แล้วกะติ๋ม ให้ส่งมาก่อนวันที่10มีนาคม
    แล้วทีมงานสิได้จัดส่งให้วันที่12 มีนาคม ขอบคุณค่ะ....
    คนที่กล้าจะพ่ายแพ้เท่านั้น...ที่จะประสบความสำเร็จอย่างยิ่งใหญ่

ขอบคุณอ้ายบ่าว เอื้อยติ๋ม ดีเจปุ้ยจ้า ที่มอบของที่ระลึกพร้อมกับทีมงานดีเจจ้า
    ส่วนของที่ระลึกของดีเจปุ้ยที่มอบให้ทีมงานดีเจที่ไม่มาร่วมงาน ... เอื้อยติ๋มแจ้งว่ากะส่งไปพร้อมเสื้อเด้อจ้า

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ นู๋น้อย
    เมืองชลบุรี(เช่านอน) สีเกด(หม่องเกิด
    บล็อก
    31
    ธุจ้า ขอบคุณจ้าอ้ายบ่าวและพี่ติ๋มพี่ปุ้ยสำหรับของรางวัลและกำลังใจสำหรีบทีมดีเจอาสา นู๋น้อยติดธุระเรื่องงาน ยังบ่ทันแน่ใจว่าจะได้ไปบ่จ้าเบื้องต้นขอสละสิทธิ์ให้กับดีเจท่านอื่นที่ได้ไปงานแต่ถ้าเหลือเผื่อกะรบกวนทางผู้จัดฝากมากับอ้ายสหายพง กะได้จ้าในส่วนของนู๋น้อย ถ้าบ่เหลือกะบ่เป็นหยังจ้า:l- ขอบคุณสำหรับทุกๆน้ำใจที่มอบให้จ้า :*-:*-

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    ขอบคุณท่านหัวหน้า น้องติ๋มที่รัก หลายๆจ้า เสื้อ ปุ้ยเกรงใจจ้าส่งทางเมกา
    รบกวนฝากที่ดีเจเด็กน้อยจ้าเบอร์เอ็ม ผู่ชายค่ะ
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ บ่าวสาเกตุนคร
    :*-ขอบคุณอ้ายบ่าวท่านเวปมาสเตอร์และทีมงานทุกๆท่านหลายๆเด้อครับ อยากไปร่วมงานนำคือกันจักสิลางานได้บ่ลาแต่เนิ่นๆแล้วกะยังว่าเบิ่งก่อนยุเถ่าแก่กะดายย้านงานหลายพะนะ เสื้อขอเป็นเบอร์Lเด้อครับขอบคุณครับ:*-

Miss Papaya
    ศิลปิน นักแสดง
    แม่ครัวบ้านมหา
    สัญลักษณ์ของ สาวผู้ฮ้าย
    มาฮับแทน ดีเจ ข้าวปาดเด้อจ้าจองเบอร์ M เด้อจ้า
    :b-b เมรีขี้เมา :b-b

Tags for this Thread