หัวข้อ: เหรียญปู่มั่น ภูริทัตโต วัดป่าสุทธาวาส มอบให้ทีมงาน

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่

เรื่องฮิตน่าอ่าน เหรียญปู่มั่น ภูริทัตโต วัดป่าสุทธาวาส มอบให้ทีมงาน

เหรียญปู่มั่น ภูริทัตโต วัดป่าสุทธาวาส มอบให้ทีมงาน

เหรียญปู่มั่น ภูริทัตโต วัดป่าสุทธาวาส มอบให้ทีมงาน

"....ถึง อ้ายบ่าวเซียงน้อย...
    อยากไปร่วมงานพาแลง แฮ้ง แฮง แต่ก็บ่อได้มีโอกาสไปจั๊กเทื่อ ด้วยภาระหน้าที่ การงาน การเฮือน(สำมะคัญ)...
    แต่กะอยากสนับสนุน แรงใจ แรงกาย สำหรับทีมงานบ้านมหาทุกท่าน ผมมีเหรียญ หลวงปู่มั่น ภูริทัตโต วัดป่าสุทธาวาส อ.เมือง จ.สกลนคร จำนวน 25 เหรียญ เป็นเหรียญธรรมดาๆ นี่หล่ะครับ แต่ก็ได้มาจากสายวัดโดยตรง อยากจะมอบให้ทีมงานบ้านมหา+ ผู้สนับสนุนหลัก (วมต.,อ้ายพล,อ้ายบ่าวเซียงน้อย,ติ๋ม เปอร์โย,ติ๊กต็อค,ฯลฯ) และ/หรือ ผู้สนใจตามที่ท่านเห็นสมควร ด้วยมีจำนวนน้อย (หากท่านใดสนใจเพิ่มเติม จะพยายามหามาให้อีก พอดีช่วงนี้ หาได้แค่นี้ครับ)
    หากไม่ขัดข้อง รบกวนท่านแจ้งที่อยู่ ผมจะจัดส่งให้ทางไปรษณีย์ หรือมีวิธีการอื่นใด กรุณาแจ้งด้วยครับ ขอบคุณ"

ทิดแหล่@บ้านมหา
    อ.เมือง จ.สกลนคร

....ขอบคุณทิดแหล่ หลายๆครับ ที่เล็งเห็นความสําคัญและความและความตั้งใจทํางานของทีมงานผู้จัด

....ส่วนที่อยู่ผมก็ส่งให้ทางข้อความส่วนตัวแล้ว เผื่อป้องกันของตกค้าง ตอนนี้ใกล้ถึงวันงานแล้ว ถ้าทิดแหล่มาร่วมงานไม่ได้จริงๆก็ส่งทางไปรษณีย์ EMS เด้อครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ตรี ศรีเมืองใหม่; 05-03-2012 at 12:49.
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    มิสบ้านมหา 2012
    สัญลักษณ์ของ ติ๊กต็อค
    บล็อก
    3
    ขอบคุณในทุกน้ำใจที่มีต่อบ้านมหาดอทคอม เด้อจ้า
    :heart: ไทอุบล คนเมืองนักปราชญ์:heart:

http://up.how2phin.com/pictures/a46ce89bb69277bd7b1a2f0912d7cb05.gif

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ขอบพระคุณอย่างสูงครับทิดแหล่ที่มีน้ำใจระลึกนึกถึงกัน ขอให้คุณพระคุ้มครองประสบโชคดีตลอดไปเด้อครับผมธุจ้า

ขอบคุณหลายๆเด้อจ้าที่มีน้ำใจอยากแบ่งปัน...สาธุ สาธุ สาธุ...คุณพระคุณเจ้าคุ้มครองเด้อจ้าอ้ายทิดแหล่....
    คนที่กล้าจะพ่ายแพ้เท่านั้น...ที่จะประสบความสำเร็จอย่างยิ่งใหญ่

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวห้วยละโอง
    อยากได้เด้ครับเหรียญหลวงปู่มั่นนี่ เป็นเหรียญที่ผมเสาะมาดนครับแต่บ่เคยได้มาบูชาจักเถื่อครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ฮักณ.ทุ่งใหญ่
    ขอบคุณทิดแหล่หลายๆครับ ขอบคุณครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ทิดแหล่
    ขอเรียนว่าเป็นเหรียญใหม่เด้อขอรับ
    บ่อแม่นเหรียญเก่า และก็บ่อแม่นรุ่นเด่น ดัง ....

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    ขอบคุณแทนพี่ๆน้องๆชาวบ้านมหาเฮาเน๊าะจะแมนดีหลายมีผุสนับสนุนมาบ่ขาดสาย

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ เมียงอุดร
    ผมกะอยากได่คับ ขอจักเหรียญแนคับ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    ....อ้ายทิดแหล่เหรียญหลวงปู่มั่นที่ส่งมาได้รับแล้วเด้อครับ ขอขอบคุณอ้ายทิดแหล่เป็นอย่างสูงครับ และจะทําการแจกตามวัตถุประสงค์ของท่านครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ตรี ศรีเมืองใหม่; 05-03-2012 at 11:56.
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

Tags for this Thread