หัวข้อ: ร่วมสนุกจับรางวัลพัดลม16 นิ้ว 4 เครื่อง กับพี่ดาวเคาระห์ในงานพาแลง

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่

ร่วมสนุกจับรางวัลพัดลม16 นิ้ว 4 เครื่อง กับพี่ดาวเคาระห์ในงานพาแลง

.....งานบ้านมหาพาแลง2555ที่ครัวบ้านเรา2 นวนคร ท่านที่ไปร่วมงานนอกจากจะได้เสื้อบ้านมหา ของชําร่วยอีกมากมาย และความสนุกสนาน อิ่มหมีพีมันแล้วนั้น ทางทีมงานยังมีข่าวดีสิแจ้งให้สมาชิกและผู้ที่ไปร่วมงานทราบ..ดังนี้

..... ในงานจะมีการจับรางวัลพิเศษให้แก่ผู้ที่ไปร่วมงานและลงทะเบียน โดยรางวัลเบื้องต้นจะเป็นพัดลม 16 นิ้ว จํานวน 4 รางวัล โดยนําหมายเลขที่ลงทะเบียนไปจับ รางวัลจะมอบให้กับผู้ทีลงทะเบียนและอยู่ในงานเท่านั้น ทุกท่านมีสิทธิ์เท่าเทียมกัน ถ้าจับรางวัลถูกบุคลคนที่ไปร่วมงาน แต่ไม่อยู่ในงานหรือว่ากลับก่อน ก็ถือว่าสละสิทธิ์ และจับท่านต่อไป ครับ

..... สนับสนุนรางวัลโดย คุณ ดาวเคราะห์ หรือพี่ชีพ เดชสนธิ (กรรมการผู้จัดการบริษัทศรีพระคุณ) ท่านเป็นผู้ใหญ่ใจดี เป็นคนภาคกลางแต่หัวใจรักพิณแคนแดนอิสาน เผิ่นว่าอยากเห็นพี่น้องม่วนชื่น โฮแซวกัน แบบสนุกสนาน และเห็นทีมงานตั้งใจช่วยกันจัดแบบไม่หวังผลกําไร งานนี้เผิ่นเลยช่วยเต็มที่ นอกจากพัดลม 4 เครื่องแล้วเผิ่นยังจะจัดหารางวัลเพิ่มอีกตามความเหมาะสม

..... ผมเองในนามตัวแทน วมต.ทีมงาน และสมาชิกทุกคน ขอขอบคุณพี่ชีพเป็นอย่างสูงครับ นอกจากท่านจะบริจาคเครื่องดื่ม.หนังสือ,พระบูชา แล้ว ยังมีนํ้าใจมอบพัดลมมาให้พี่น้องจับรางวัลกันแบบม่วนชื่นอีกครับ พวกผมขอกล่าวคําว่าขอบคุณอย่างสูงครับพี่

..................................จากใจจริง ทีมงานผู้จัดบ้านมหาพาแลง2555

:welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

ขอบคุณพี่ชีพจ้า ..... ได้ทั้งพัดลมได้ทั้งของที่ระลึก กรี๊ดดดดดดดดด อิอิอิ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    มิสบ้านมหา 2012
    สัญลักษณ์ของ ติ๊กต็อค
    บล็อก
    3
    ขอบคุณจ้า พี่ชีพ ตั่งแม่นเพิ่นให่หลายอย่างเนาะ :l-
    :heart: ไทอุบล คนเมืองนักปราชญ์:heart:

http://up.how2phin.com/pictures/a46ce89bb69277bd7b1a2f0912d7cb05.gif

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ บ่าวนวนคร
    สิหน้าฮ้อนแล้ว
    พัดลมหน้า16นิ้ว
    สุดยอดไปเลยครับ

ขอบคุณพี่ชีพอีกครั้งจ้า...โพดเฮ็ดนำน้องๆคักซะพี่กะดาย ขอบคุณแทนพี่น้องบ้านเฮาที่สิได้พัดลมไปพัดเย็นๆเด้อจ้า....

ส่วนติ๋มบ่ขอจับสลากนี่เด้อจ้า ติ๋มบ่สะดวกสิขนกลับอุดรฯ อิอิ (อีกอย่างบ่มักเสี่ยงดวง 5555++)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ติ๋ม เปอร์โย; 03-03-2012 at 12:36.
    คนที่กล้าจะพ่ายแพ้เท่านั้น...ที่จะประสบความสำเร็จอย่างยิ่งใหญ่

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    ขอบคุณหลายๆเด้อคุณชีพ ในน้ำใจที่มอบต่อเวบบ้านมหา

ขอบคุณอ้ายเซียงที่ทำหน้าที่แทน วมต. และทีมงานบ้านมหา
    ปีนี้บ่ได้พ้อกัน ปีหน้าก็บ่แน่ใจ เพราะยังมีวันที่สำคัญต่อครอบครัวปุ้ยที่รออยู่
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวอิง
    กำลังมองหาพัดลมยุ ได่โอกาสละคราวนี้ ต้องเป็นของเราแน่ๆ

Tags for this Thread