มาฆะบูชา

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวเอส
    หนุ่มอุบล คนพิบูล

มีรูปภาพประกอบ มาฆะบูชา

มาฆะบูชา

วันมาฆะบูชา ได้ไปเวียนเทียนแถวๆสนามหลวงครับ เก็บมาฝาก

มาฆะบูชา

สนามหลวงคนเยอะครับ มีจัดงานวันมาฆะด้วย

มาฆะบูชา

มาที่ปราสาทโลหะ วัดราชนัดดา คนน้อยหน่อย

มาฆะบูชา

มาต่อที่วัดเบญจ วัดนี้คนมาเวียนเทียนเยอะแน่นขนัดเลย

มาฆะบูชา

พระประธานในอุโบสถวัดเบญจ

มาฆะบูชา

แถมท้าย
    .
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย บ่าวเอส; 08-03-2012 at 14:51.

Moderators สัญลักษณ์ของ สหายพง
    ผมมากับรถผ้าป่า
    งามครับผมอ้ายบ่าวเอสมื้อหน้าสิเป็นคนติดตามดอกครับอ้าย

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ นู๋น้อย
    เมืองชลบุรี(เช่านอน) สีเกด(หม่องเกิด
    บล็อก
    31
    สวยจ้า..อ้าย แหล่มเลยทั้งเทคนิคและอาชีวะ ฮ่าๆๆ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    สวยงามหลายส่วนภาพก็คมชัดทุกมุมทุกซอกกำลังขยับขึ่นระดับโปรครับ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ pcalibration
    เมืองฉะเชิงเทรา(แปดริ้ว)
    บล็อก
    1
    ความเป็น.."พุทธ"..แค่เรามองสิ่งซึ่งเป็นเชิงสัญลักษณ์ในรูปแบบ
    ของสถาปัตยกรรม ศิลปกรรม หรือศิลปวัฒนธรรมที่เกี่ยวข้อง
    ก็ยังทำให้ความรู้สึกเป็นสุขเกิดขึ้นภายในจิตใจเฮาได้คือกันครับ
    ***ขอบคุณครับท่านบ่าวเอส***

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์
    ช่างภาพอิสระ

รูปแจ่มดี จ้า ชัดใช้ขาตั้งกล้อง บ่จ้า

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวเอส
    หนุ่มอุบล คนพิบูล
    ...

ขอบคุณทุกคอมเมนท์ครับ ต้องฝึกอีกมากครับ

ดอกสเลเต ต้องใช้ขาตั้งกล้องครับถ้าไม่ใช้คงถ่ายลำบาก ในขณะชัตเตอร์ต่ำ และ F 20