หัวข้อ: คำว่า"ไม่" ของผู้ชาย

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ หนูป่าน

คำว่า"ไม่" ของผู้ชาย

คำว่าไม่...ของผู้ชาย!!!

คำว่า"ไม่"ในทางกลับกัน!!!!!!! บทสนทนาของชายหญิงคู่หนึ่งซึ่งเป็นแฟนกัน

ญ. :: คุณเคยคิดถึงฉันบ้างไหม?

ช. :: ไม่เคย

ญ. :: คุณชอบฉันไหม?

ช. :: ไม่

ญ. :: คุณอยากได้ฉันไหม?

ญ. :: คุณจะร้องไห้ไหม ถ้าฉันจากไป?

ญ. :: คุณจะอยู่เพื่อฉันไหม?

ญ. :: คุณจะทำอะไรสักให้ฉันได้ไหม?

ช. :: ไม่ได้

ญ. :: คุณจะเลือกอะไร ระหว่าง \'ชีวิตคุณ\' กับ \'ชีวิตฉัน\'?

ช. :: ชีวิตฉัน

หญิงสาวรู้สึกเสียใจมาก
    เธอหันหลังวิ่งหนีจากชายหนุ่มที่ขึ้นชื่อว่าเป็นแฟนเธอ
    แต่เขาก็วิ่งตามเธอไป พร้อมทั้งตะโกนว่า.... ...

\"
    เหตุผลที่ฉันไม่เคยคิดถึงเธอ เพราะว่าเธออยู่ในความคิดฉันเสมอ

เหตุผลที่ฉันไม่ชอบเธอ เพราะฉันรักเธอ

เหตุผลที่ฉันไม่อยากได้เธอ เพราะฉันต้องการ และจำเป็นต้องมีเธอ

เหตูผลที่ฉันไม่ร้องไห้ ถ้าเธอจากไป เพราะฉันคงจะตายทั้งเป็น
    ถ้าไม่มีเธอ

เหตุผลที่ฉันไม่อยู่เพื่อเธอ เพราะฉันจะตายเพื่อเธอ

เหตุผลที่ฉันทำอะไรให้เธอสักอย่างไม่ได้ เพราะฉันยินดี
    และเต็มใจทำให้เธอทุกอย่าง

และเหตุผลที่ฉันเลือกชีวิตฉัน เพราะ เธอคือชีวิตฉัน \"

( http://planet.kapook.com/dogson/blog/view/46940)

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ ฅนภูไท
    บล็อก
    1

Re: คำว่า"ไม่" ของผู้ชาย

ผุได๋คือใจแข็งแท่...มีคนดีๆอยู่ทั้งคน...กลับบ่เห็นคุณค่า...

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ หนูป่าน

Re: คำว่า"ไม่" ของผู้ชาย กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ฅนภูไท
    ผุได๋คือใจแข็งแท่...มีคนดีๆอยู่ทั้งคน...กลับบ่เห็นคุณค่า...
    เผิ่นแกล้งซือดอกอ้าย

ya333
    Guest

ฮ่าฮ่า เข้าใจเว้าน้อครับ ...บ่าวตนภูไทดีๆเห็นบ่ล่ะนี้

somsj
    Guest

คำรักเธอซ่อนไว้เพื่อใคร เราคบกันนานแค่ไหน ไม่เคยได้ได้ฟังคำมั่น เอ่ยถามกี่ครั้ง คำตอบก็คือเงียบงัน เมื่อเธอไม่กล้ายืนยัน สักวันกลัวน้องปันใจ อิอิ แวะมาจ่มครับ

ya333
    Guest

ไปสัญญายงสัญญาอิหยั่งคับ มักกะบอกไปโลด ลูกผุชายยุแล่ว ...5555555+

somsj
    Guest

Re: คำว่า"ไม่" ของผู้ชาย กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ **เดียว**
    ไปสัญญายงสัญญาอิหยั่งคับ มักกะบอกไปโลด ลูกผุชายยุแล่ว ...5555555+
    เจ้าอินในบทบาทที่ได้รับติครับ อิอิ คือวัยทองแท้

ya333
    Guest

Re: คำว่า"ไม่" ของผู้ชาย กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ผู้บ่าวบ้านนอก
    เจ้าอินในบทบาทที่ได้รับติครับ อิอิ คือวัยทองแท้
    ทองกะทองแท้เด้อ บ่ปลอมบ่ชุบเด้อข่อย 100% คร้าบบบบบบ 55555+

somsj
    Guest

ทองคำเปลวแม่นบ้อครับ แท้ๆเลยน้อ อิ

ya333
    Guest

Re: คำว่า"ไม่" ของผู้ชาย กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ผู้บ่าวบ้านนอก
    ทองคำเปลวแม่นบ้อครับ แท้ๆเลยน้อ อิ
    เปลวกะทองคือกันนั้นล่ะ...บ่แม่นขี้ไก่ค่างเด้อ ....

Tags for this Thread