หัวข้อ: แทนคำขอบคุณ จากใจทิดรส มักม่วน

ฝ่ายเทคนิค ควบคุมการแสดง
    Mr.ขวัญใจสื่อมวลชน
    สัญลักษณ์ของ ทิดรส มักม่วน

แทนคำขอบคุณ จากใจทิดรส มักม่วน

ก่อนอื่นผมต้อง ขอขอบคุณ อ้ายบ่าวคนเดิม วมต.บ้านมหาดอทคอม
    ขอบคุณพี่ติ๋มเปอร์โย พี่บ่าวเซียงน้อย ดีเจพลพระยาแล คุณยายหนู อ้ายเอ๋คนตระการ อ้ายดุล
    ขอบคุณทีมงาน ผู้ดำเนินงานการจัดงานทุกๆท่าน (ขออภัยที่บ่ได้เอ่ยนามเด้อครับ)
    ที่ร่วมกันจัดงาน บ้านมหาพาแลง นี้ขึ้นมา
    และที่สำคัญที่สุด นั่นคือ พ่อ แม่ พี่ น้อง ชาวบ้านมหาดอทคอม ทุกๆท่าน
    ที่ร่วมมือ ร่วมใจ เฮ็ดไฮ่งานพาแลงประจำปี ๕๕ สำเร็จลุล่วงไปได้ด้วยดี
    ผม..ทิดรส มักม่วน
    ขอกราบขอบพระคุณ พ่อ แม่ พี่ น้อง ชาวบ้านมหาดอทคอม ทุกๆท่าน จากใจจริง
    หากสิ่งใด๋ ขาด ตก บกพร่องไป (โดยเฉพาะความบันเทิงและการแสดง)
    ผมก็ต้องกราบอภัยหลายๆๆเด้อครับ กระผมน้อมรับ ทุกคำติ-ชม ครับ

และผมต้องขอโทษ ทุกท่าน ที่ไม่ได้ทักทาย ไม่ได้คุยด้วย ในมื้องาน
    บ่ได้หยิ่ง หรือ ถือตัว ดอกเด้อครับ ด้วยหน้าที่ ที่ได้รับมอบหมาย ครับ

แทนคำขอบคุณ จากใจทิดรส มักม่วน

เหนื่อย แต่ ไม่ท้อ ขอแค่ ได้เห็นทุกท่านๆ ม่วน มีรอยยิ้ม มีเสียงหัวเราะ และมีความสุข
    ผมจะพยายามทำหน้าที่ ที่ได้รับมอบหมายอย่างเต็มที่ และสุดความสามารถ ปริญญา ป.6 "สัญญา"ครับ

....จากใจ ทิดรส มักม่วน
    :b-b:b-b
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ทิดรส มักม่วน; 13-03-2012 at 07:34.
    ฅนฮักบ้าน สืบสานประเพณี
    และวัฒนธรรมพื้นบ้าน
    ของคนอีสานบ้านเฮา

ดูวีดีโอ YouTube ออนไลน์

จากใจบ่าวกันต์ ครับ

ขอมอบให้กับทีมงานทุกท่าน

ลิขสิทธิ์บน YouTube Credit By : https://www.youtube.com/watch?v=isr5_gWZdE0

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    ขอบคุณทิดรสหลายๆครับสําหรับความบันเิทิงด้านหน้าเวที และหมอสูตรขวัญเสียงดีที่นํามาสู่พี่ๆน้องๆครับ
    ท่านทิดรสทําหน้าที่ได้ดีเยี่ยมมากๆหาที่ติมิได้แล้วครับ:*-:*-:*-
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ตั้งแต่ได้รู้จักกับน้องซายคนนี้ ผมมองเห็นความเป็นผู้นำ คือ ผู้ที่ลงมือปฏิบัติก่อน และเป็นคนที่มีความสามารถหลายอย่าง เหตุที่เป็นทิดรส มักม่วน ซูมื่อนี้ เพราะเขาเป็นคนที่บ่เกี่ยงงาน ว่องไว รวดเร็ว บ้านเฮาเอิ้นว่า "กะทักกะทัน" และเป็นคนที่มีน้ำใจครับ เรียกได้ว่า ให้เฮ็ดหยังสำเร็จซูอย่าง ถ้ามีงานในลักษณะนี้ผมมักสิเสนอชื่อ "ทิดรส มักม่วน" เสมอ ๆ เพราะผมเชื่อในฝีมือครับ สงสัยสิเคยอยู่วงหมอลำซิ่งเก่าครับ ...อิอิ

ผมว่าถ้าสิกลับเมือบ้านไปสมัครผู้ใหญ่บ้าน ผมและคุ้มสามเสน สิได้ขึ้นไปซอยหาเสียงให้ครับ... แต่ถ้าได้เป็นผู้ใหญ่บ้านแล้ว เวลามีงานพาแลง ผมบอกให้มากะต้องมาครับ เพราะผมคือกำนัน ....555

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ nuzing
    ตกฟากอยู่อุบล เป็นคนชราบางแคแล้ว
    บล็อก
    5
    สุดยอดแล้ว ดีแล้ว จ้าลูกหล่า เฮ็ดต่อไปเด้อ "บักจ่อย" จ่อยแต่ชื่อดอก ถ่าบ่หิวข้าวแห่งสิดีกั่วนี่เนาะบักหล่า สงสัยสิบ่มีเวลากิน หือ หาแนวกินบ่ผ้อ ยายคือกันเด้อลูกได้ไปยาดแก้วน้ำเปล่าหม่องโต๊ะลงทะเบียน
    "ใจประสงค์สร้างกลางดงกะหว่าถ่ง ใจขี้คร้านกลางบ้านกะหว่าดง"

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ถ้าบ่หิวข้าวฮังสิดีกั่วนี้พะนะ ถ้าบ่หิวทั้งข้าวทั้งน้ำ ฮังสิสุดยอดเนาะยาย .....ก๊ากกกก

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ พงศ์น้อย ส กสิน
    ผมไม่รู้ ผมนอนนา
    บล็อก
    5
    บ่มีหม่องได่ขาดตกบกพร่องเลยครับพ่อ สมบูรณ์แบบ พี่น้องทุกคนคงสิคิดคือผมน้อครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ตุ๊กตา
    ให้ ทีมจัดงานทุกคนค่ะ เกิดขึ้นได้ ด้วยความร่วมใจ อยากให้พี่น้องมีรอยยิ้มและเสียงหัวเราะ ซวดดดดด ให้ดังๆๆๆๆ ค่ะ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63

เรื่องฮิตน่าอ่าน แทนคำขอบคุณ จากใจทิดรส มักม่วน

แทนคำขอบคุณ จากใจทิดรส มักม่วน :*- สวดยวดแล้วครับ ขอบคุณเจ้าหน้าที่และทีมงานที่รับผิดชอบทุกคนได้ทำกันอย่างเต็มที่

แล้วภาพก็ออกมาดีขอชมเชยและยกย่องทุกๆคนครับ :*-:b-b
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lungyai1123; 13-03-2012 at 14:05. เหตุผล: เพิ่มข้อความ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ esannot
    ทิดรส สาวอ้วนเสื้อดำแมะ บังหมู่เกือบหมดเลย 5555555555

Tags for this Thread