หัวข้อ: แทนคำขอบคุณ จากใจทิดรส มักม่วน

Threaded View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    ฝ่ายเทคนิค ควบคุมการแสดง
    Mr.ขวัญใจสื่อมวลชน
    สัญลักษณ์ของ ทิดรส มักม่วน

แทนคำขอบคุณ จากใจทิดรส มักม่วน

ก่อนอื่นผมต้อง ขอขอบคุณ อ้ายบ่าวคนเดิม วมต.บ้านมหาดอทคอม
    ขอบคุณพี่ติ๋มเปอร์โย พี่บ่าวเซียงน้อย ดีเจพลพระยาแล คุณยายหนู อ้ายเอ๋คนตระการ อ้ายดุล
    ขอบคุณทีมงาน ผู้ดำเนินงานการจัดงานทุกๆท่าน (ขออภัยที่บ่ได้เอ่ยนามเด้อครับ)
    ที่ร่วมกันจัดงาน บ้านมหาพาแลง นี้ขึ้นมา
    และที่สำคัญที่สุด นั่นคือ พ่อ แม่ พี่ น้อง ชาวบ้านมหาดอทคอม ทุกๆท่าน
    ที่ร่วมมือ ร่วมใจ เฮ็ดไฮ่งานพาแลงประจำปี ๕๕ สำเร็จลุล่วงไปได้ด้วยดี
    ผม..ทิดรส มักม่วน
    ขอกราบขอบพระคุณ พ่อ แม่ พี่ น้อง ชาวบ้านมหาดอทคอม ทุกๆท่าน จากใจจริง
    หากสิ่งใด๋ ขาด ตก บกพร่องไป (โดยเฉพาะความบันเทิงและการแสดง)
    ผมก็ต้องกราบอภัยหลายๆๆเด้อครับ กระผมน้อมรับ ทุกคำติ-ชม ครับ

และผมต้องขอโทษ ทุกท่าน ที่ไม่ได้ทักทาย ไม่ได้คุยด้วย ในมื้องาน
    บ่ได้หยิ่ง หรือ ถือตัว ดอกเด้อครับ ด้วยหน้าที่ ที่ได้รับมอบหมาย ครับ

แทนคำขอบคุณ จากใจทิดรส มักม่วน

เหนื่อย แต่ ไม่ท้อ ขอแค่ ได้เห็นทุกท่านๆ ม่วน มีรอยยิ้ม มีเสียงหัวเราะ และมีความสุข
    ผมจะพยายามทำหน้าที่ ที่ได้รับมอบหมายอย่างเต็มที่ และสุดความสามารถ ปริญญา ป.6 "สัญญา"ครับ

....จากใจ ทิดรส มักม่วน
    :b-b:b-b
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ทิดรส มักม่วน; 13-03-2012 at 07:34.
    ฅนฮักบ้าน สืบสานประเพณี
    และวัฒนธรรมพื้นบ้าน
    ของคนอีสานบ้านเฮา

Tags for this Thread