หัวข้อ: เศษซากและแมลงวัน เพลงโดนใจ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล

เรื่องฮิตน่าอ่าน เศษซากและแมลงวัน เพลงโดนใจ

จากชุด "ไม่ได้เป็นแฟนก็ขอเป็นเพื่อน" ของ เทวราช อำนาจเจริญ มาวันนี้เขาได้เปลี่ยนชื่อใหม่มาเป็น "เชษ ศิริพันธ์" พร้อมกับผลงานเพลงที่กำลังมาแรงในขณะนี้คือ "เศษซากและแมลงวัน" เพลงที่หลายต่อหลายคนกำลังถามถึง

เชษ ศิริพันธ์ สมาชิกเว็บบ้านมหาดอทคอม ได้แจกซีดีให้กับพวกเราในงานบ้านมหาพาแลง เมื่อวันเสาร์ที่ 10 มีนาคม 2555 ที่ผ่านมา หลายท่านบ่นเสียดายที่ไม่ได้รับแจกซีดีดังกล่าว ก็รอไว้อุดหนุนอัลบั้มเต็มของ "เชษ ศิริพันธ์" ก็แล้วกันนะครับ

แต่วันนี้ขอหยิบเอาผลงานเพลงศิลปินลูกข้าวเหนียว หน้าตาดี นิสัยเยี่ยม อัธยาศรัยเป็นเลิศ และชอบช่วยเหลือสังคม นามว่า "เชษ ศิริพันธ์" กับเพลงที่กำลังมาแรงอยู่ในขณะนี้คือ "เศษซากและแมลงวัน" มาให้ฟังกันเป็นออเดิฟเพื่อยั่วให้น้ำลายไหลเล่น ๆ กันไปก่อนนะครับ :l-

ลิขสิทธิ์บน YouTube Credit By : https://www.youtube.com/watch?v=7ZiFxF2c-RM

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    ถ่ามาเลือกตั้งลุงให้ไปเลยคะแนน 10 ลุงให้ 100 คะแนนสู้ๆๆหลาน

ฝ่ายเทคนิค ควบคุมการแสดง
    Mr.ขวัญใจสื่อมวลชน
    สัญลักษณ์ของ ทิดรส มักม่วน
    เป็นกำลังใจให้ ครับ
    :b-b:b-b:b-b:b-b
    จ้วดดดดดดดดดดดดดดด
    ฅนฮักบ้าน สืบสานประเพณี
    และวัฒนธรรมพื้นบ้าน
    ของคนอีสานบ้านเฮา

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    สุดยอดครับ รุปหล่อ เสียงดี เพิ่นเป็นสมาชิกบ้านมหามานานแล้ว..

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บอยเมืองยศ
    บล็อก
    1
    คือบ่ไปถ่ายทำแถวก่อสร้างแนคับมิวสิควิดีโอมันจั่งมีเศษซากหลาย....

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หวึ่งน้อย
    เป็นกำลังใจให้จ้าอ้าย:l- เพลงม่วนๆจ้า

ศิลปิน นักแสดง สัญลักษณ์ของ เชษ แฟมมิลี่แมน
    กราบขอบพระคุณครับ สำหรับเจ้าของกระทู้ คือญาอ้ายพล พระยาแล ที่ให้เกียรติ ติดตามข่าวคาว โอ๊ะ ข่าวคราว ความเคลื่อนไหว ของผม แล้วกะขอขอบพระคุณ ต่อมิตรภาพดีๆของพี่น้องบ้านมหาทุกๆท่าน จากวันที่10 มีนาคม งานพาแลง ที่ผ่านมาครับ

อีกบ่นานเกินรอ ครับ สิปล่อยบทเพลงที่2 มาให้พี่น้องบ้านมหาได้รับฟัง ครับผม

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    โอ้...สิปล่อยเพลงที่ 2 ออกมาวะติ...กรี๊ดดดดด

นึกว่าสิปล่อยของตี๊ซั่นดอก ...ถ่าฟังและเป็นกำลังใจให้น้องเสมอครับ ....

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ thedon
    บล็อก
    1
    โอ้ว...โดนใจวัยรุ่นคึก สวดยอดๆ

เชษ ศิริพันธ์ ต้องร้องเพลงแนวนี้ครับ ลูกทุ่งเพื่อชีวิต

เส้นทางถนนสายนี้สดใสครับ สำหรับนักร้องคนนี้ ....กรี๊ดดดดดดดดด

Tags for this Thread