หัวข้อ: ปอยฝ้าย 2 เยี่ยมที่ทำการคุ้มสามเสนฯ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล

พบปะพูดคุย ปอยฝ้าย 2 เยี่ยมที่ทำการคุ้มสามเสนฯ

เมื่อวันที่ 31 มี.ค.55 ที่ผ่านมา บ่าวอุทุมพร หรือปอยฝ้าย 2 แฟนเพลงที่เคยโทรไปร้องเพลงช่วงทักทายหน้าไมค์กับผมในช่วงที่ผมจัดรายการ ได้ให้เกียรติเดินทางเยี่ยมเยียนที่ทำการคุ้มสามเสนฯ โดยมีผมและดีเจเด็กน้อยให้การต้อนรับด้วยน้ำเปล่า ....อิอิ

เป็นการพบกันครั้งแรก และไม่มีอุปกรณ์ประกอบการสนทนา จึงรู้สึกว่าบรรยากาศเงียบ ๆ พิกล ผมจึงชวนบ่าวอุทุมพร ไปรับประทานอาหารอีสานที่ริมทางรถไฟ รู้สึกเหมือนว่าจะวิงเวียนศีรษะนิด ๆ ....อิอิ ....ก่อนที่บ่าวอุทุมพรจะมีคิวเดินทางไปพบ "บ่าวข้าวจี่" แห่ง "ฮมบักมี่เรคคอร์ด" เพื่อบันทึกเสียงร้องต่อไป

บ่าวอุทุมพร เดินทางจากประเทศดูไบ มาพักผ่อนที่ประเทศไทย และจะเดินทางกลับในวันนี้ (1 เม.ย.55) เวลาประมาณ 16.00 น. ก็ขอให้เดินทางกลับโดยสวัสดิภาพครับผม ปอยฝ้าย 2 เยี่ยมที่ทำการคุ้มสามเสนฯ

ขอบคุณที่ให้เกียรติไปเยี่ยมเยียนถึงห้องพัก ขอบคุณสำหรับของฝาก ขอบคุณสำหรับการเลี้ยงข้าวที่ริมทางรถไฟ (พอดีตอนน้องเขาจ่ายเงิน ผมรีบเข้าห้องน้ำพอดี) ปอยฝ้าย 2 เยี่ยมที่ทำการคุ้มสามเสนฯ

ขอบคุณที่ยังรักกันครับผม ธุจ้า:b-b

ปอยฝ้าย 2 เยี่ยมที่ทำการคุ้มสามเสนฯ

ปอยฝ้าย 2 เยี่ยมที่ทำการคุ้มสามเสนฯ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พล พระยาแล; 01-04-2012 at 17:39.

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ กิ่งไทรงาม

กำลังใจให้ บ่าวปอยฝ้าย นะค่ะ....
    ขอให้เดินทางโดยปลอดภัย....คุณพระคุ้มครอง

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ kung สาวขอนแก่น
    บ้านหนองกุง ขอนแก่น
    เดินทางปลอดภัยเด้อจ้า บ่าวอุทุมพร

Moderators สัญลักษณ์ของ สหายพง
    ผมมากับรถผ้าป่า
    เดินทางปลอดัยครับผมคนบ้านดียวกัน

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ นู๋น้อย
    เมืองชลบุรี(เช่านอน) สีเกด(หม่องเกิด
    บล็อก
    31
    ปอยฝ้าย๒ เดินสายพบปะ แฟนๆว่าติ จัดไปจ้า...ตาแซบเน๊าะจ้า มักม่วงสุกในจาน นั้นนะ :l-

ศิลปินแดนไกล สัญลักษณ์ของ chudhancock
    cambridge, England
    อ๋อยๆหลานปอยฝ้ายจ๋า ป้าอยากกินข้าวฮ่วมพานำหลานแท้ๆเด้ อิอิอิ
    หลานพลจ๋า โชคดีเนาะจ้าได้พ้อหลานปอยฝ้าย น่าอิจฉาแท้น้อ อิอิอิ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    สบายเน๊าะยามน้องนุงจ่ายเงินหละเข่าห้องน้ำพ่ะน่ะเป็นตาฮัก
    แท้ฮ่าฮ่าๆ

เพิ่นกะมีน้ำใจมาเยี่ยมยามเน๊าะให้เพิ่นเดินทางปลอภัยเด้อครับ

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ thedon
    บล็อก
    1
    ป๊าด..ได้ยาบำรุงกำลังพร้อม ช้างกระทืบโรง อิ อิ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ช้างกะทืบโรงบ่ปานใด๋ดอก อ.ดอน ต้องรัญจวนป่วนปั่นพุ่นน่ะ จั่งสิแจ่ม ..555

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ สายลม
    คักเนาะอ้ายพลเอ่ย เจ้ากระดาย5555555
    ก้อยคือจะแซ่บเนาะอ้ายพลของฟรี
    อ้ายปอยฝ้ายเดินทางมาทางนี้นำแน่เด้อจ้า