ต่อยอดจากงานพาแลง

Moderators สัญลักษณ์ของ สหายพง
    ผมมากับรถผ้าป่า

ต่อยอดจากงานพาแลง

[IMG]ต่อยอดจากงานพาแลง[/IMG]
    ก่อนอื่นกะขอขอบคุณเจ้าของผ้าแพด้ามเด้อครับผม(เอื้อยไก่)ที่ได้มาไห้ครับ
    พอดีลูกสาวหล่าลงมาหากะเลยได้ผ้านี้ละครับผูกอู่ไห้ลูกนอนหลับดีคั๊ก:l-
    เป็นการต่อยอดจากงานพาแลงครับผม..5555ต่อยอดจากงานพาแลงต่อยอดจากงานพาแลงต่อยอดจากงานพาแลง

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    ...ฮ่า ฮ่า ฮ่า เข้าทางเลยเน๊าะพงษ์ พงาษ์หลังสงกรานต์ไปเล่นศรีเมืองใหม่นําอ้ายบ่อ 28-30 เมษายน สิพาไปจีบสาวลาว คริๆๆๆ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์
    ช่างภาพอิสระ
    สัญลักษณ์ของ ฅนภูค่าว
    นครโคราช บ้านเกิดกาฬสินธุ์
    ฮ่วยๆๆคือเหมาะเจาะกันพอดีแท้หละ.....

02 นอนสาหล่า.MPG

ลิขสิทธิ์บน YouTube Credit By : https://www.youtube.com/watch?v=8KHAS60bi5Y&feature=related