สมาชิกใหม่ขอคุยนำแน่

สมาชิกใหม่ขอคุยนำแน่

สวัสดีพี่น้องชาวบอร์ดบ้านมหาทุกคนเด้อครับ เอิ้นข่อยว่าลุงเค็นกะได้ :b-bเพิ่งมีโอกาสได้เข้ามารายงานตัว อีหยั่งบ่ถูกบ่ควรกะบอกกันได้เด้อครับ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    สวัสีเด้อครับ ยินดีต้อนรับเข้าสู่บ้านมหาครับ.........

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ คนตระการ...
    สวัสีเด้อครับ ยินดีต้อนรับเข้าสู่บ้านมหาครับ.........
    หวัดดีครับ...อยู่ทางนี้ฮ้อนบ่น้อ แถวบ้านข่อยฮ้อนหลาย

ยินดีต้อนรับครับลุงเค็น สมาชิกใหม่คือกัน

หวัดดีคับลุงเคน ลุงอยู่จังหวัดได๋คับ ผมกาสิน คับ อำเภอยางตลาด

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์
    ช่างภาพอิสระ
    สัญลักษณ์ของ ฅนภูค่าว
    นครโคราช บ้านเกิดกาฬสินธุ์
    หิมาๆครับลุงเคน หิฟ้าวมาม่วนนำกัน ซือเดียวกันเลยกับพ่อไหย่เคนยูบ้านผม...

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ คมคาย ครบุรี
    สวัสดีครับผม ยินดีต้อนรับเด้อครับ :l-:l-

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    มิสบ้านมหา 2012
    สัญลักษณ์ของ ติ๊กต็อค
    บล็อก
    3

ยินดีต้อนรับสู่บ้านมหาดอทคอมจ้า
    :l-

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์
    มาม่วนนำกันลุงเค็น ได้หยังกินแลงล่ะมื่อนี่น่ะ

ศิลปินแดนไกล สัญลักษณ์ของ chudhancock
    cambridge, England
    ยินยอมเอ้ยยินดีอิอิอิต้อนฮับพ่อลุงเคนมาอยู่มาเซามาห่าวมาม่วนนำกันในบ้านมหาของพวกเฮาเด้อจ้า