ขอรบกานใช้งานเพิ่มเติมแน่ครับ

ขอรบกานใช้งานเพิ่มเติมแน่ครับ

สอบถามเพิ่มเติมเกี่ยวกับ การโพสต์ รูปภาพ กับวีดีโอ ครับ โดยใช้ ipad หรือพวก แท็ปเล็ตต่างๆ ผมลองโพสต์ ดึงรูปจากเครื่องรูปกะบ่อขึ้น ถ้าสิก๊อปlink จะก๊อปแนวใด๋ ซ่อยแนเด้อครับ

Maximum learning
    ศิลปิน นักเขียน
    สัญลักษณ์ของ khonsurin
    ท่าตูม สุรินทร์
    บล็อก
    197
    ยังไม่ทันมี ipad หรือ แท็ปเล็ต เล่นเลย ยัง บ่ ทันมีกะตางค์ซื้อยุ จ้า

Maximum learning
    ศิลปิน นักเขียน
    สัญลักษณ์ของ khonsurin
    ท่าตูม สุรินทร์
    บล็อก
    197
    1 วิธีดึงรูปจากเครื่อง หาอ่านได้ที่บอร์ด กติกาการใช้เว็บค่ะ เพราะต้องนำภาพไปฝากไว้ที่เว็บที่รับฝาก(ที่น่าเชื่อถือได้) ก่อนถึงนำลิงค์มา ใส่กล่องเหลืองด้านบนนี้ค่ะ (ภาพที่สามารถโพสต์ได้ ควรมีขนาดน้อยกว่า 600 x450 พิกเซล

2 ถ้าจะนำภาพจากเว็บอื่น ดูขนาดของภาพในเว็บก่อนว่าไม่ควรเกินที่เว็บนี้กำหนด แล้ว copy url ของภาพออกมา วางลงในกล่องเหลือง ด้านบน

หวังว่าคงทำได้นะคะ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ วัฒนชัย หาริโร
    เอาไปลงไว้ในเฟสแล้วกะก็อปเอาที่อยู่มันมา ง่ายกว่าครับอ้าย

ขอบคุณคับ สิลองเบิ่งหลายๆทางครับ

มาให้กำลังใจเขยหล่าโนนบกคับ:l-
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เค็น; 04-05-2012 at 18:50.

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    อยากทราบวิธีฟังเพลงบ้านมหาจากแท็บเล็ตจีนครับ เพราะที่อื่นฟังได้หมดครับ แต่ฟังที่บ้านมหาไม่ได้ครับ ...อิอิ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ มะเหมี่ยว
    สุดประจิมที่ริมเมย
    :l-:l- 5555 มะเหมี่ยวกะยังเฮ็ดบ่เป็นเลยโพสรูบลงบ้านมหา
    ต๊ะว่ายุในเฟชนี่หลายคัก...:,1-:,1-