สมาชิกใหม่รายงานตัวค่ะ

สมาชิกใหม่รายงานตัวค่ะ

สวัสดีค่ะ พี่ๆบ้านมหา ทุกคนหนูไม่ใช่คนอิสานหรอกค่ะ แต่หนู ชอบวัฒนธรรม ความเป็นอยู่แบบพอเพียง ชอบกินอาหารอิสาน เวลาเข้ามาทีเว็บนี้ทีไรได้ไอเดียในการทำกับข้าวมื้อเย็นซะทุกครั้งไปค่ะ จากแต่ก่อนซื้อเค้ากินตลอด อิอิ ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวน้อยๆด้วยนะคะไว้ยังไงจะเอารูป กับข้าวที่ลอกสูตรของพี่ๆ มาให้ดูนะว่าใช้ได้รึเปล่า .... ^^

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    ยินดีต้อนรับครับผม.............

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    สวัสดีคุณนู๋เจ้าระเบียบตามสะบายเลยเด้อหย่าวๆๆๆๆๆ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ มะเหมี่ยว
    สุดประจิมที่ริมเมย
    ยินดีต้อนรับจร้าาาา สิถ่าอ่านกินเด้อจร้าแนวกิน( อาหาร )นั่น

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ จำปา
    ยินดีต้อนรับสู่บ้านมหาจ้าคุณหนูเจ้าระเบียบ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ หนุ่มน้ำยืน
    บล็อก
    2
    ยินดีต้อนรับเข้าสู่บ้านมหาครับผม

สมาชิกที่ยังไม่ยืนยันอีเมล์
    บ้านละเอาะ ต.จีกแดก จ.สุรินทร์
    บล็อก
    1
    หาข้าวหาน้ำมาต้อนรับเข้าบ้านหลังใหญ่ก่อน ยินดีต้อนรับเด้อครับ