ลองหลายรูปเบิง

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    อยากจะบอกว่าเอา url ของภาพมาบ่ถืกครับลองกลับไปอ่านเบิ่งใหม่
    เด้อครับอีกนิดเดียวแท่ๆ (พอเฮาโหลดภาพมาขึ่นเวปกบแล้วเฮากะไปคลิ๊กซ้ายที่รูปเฮาอัพขึ่นมาอีกเทื่อนึงรูปมันกะสิใหญ่ขึ่นอีกเฮากะคลิ๊กขวาตรง properties แล่วมันกะสิได้หน่าต่างใหม่ขึ่นทางซ้ายมือเฮาครับแล่วเฮากะไปคลิ๊กขวาที่รูปอีกเทื่อตรงหม่อง url ของรูปนั้นแล่วนำไปวางตรงที่เฮาตั้งกระทู้ไว้กะเป็นอันเสร็จครับ) ขอให้มีความสุขกับการใช้โปรแกรมครับ

***http://www.baanmaha.com/community/f1...24/index2.html

ปล. ลองกดเข่าไปอ่านเบิ่งใหม่ดู้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lungyai1123; 14-05-2012 at 17:09.

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ focus
    ซิลองทำตามขั่นตอนเบิงครับลุงใหญ่

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์
    ช่างภาพอิสระ
    สัญลักษณ์ของ ฅนภูค่าว
    นครโคราช บ้านเกิดกาฬสินธุ์

ผมลองเฮ็ดเบิ่งตามลุงใหญ่บอกกะได่ยูครับ

สมาชิกที่ยังไม่ยืนยันอีเมล์
    บ้านละเอาะ ต.จีกแดก จ.สุรินทร์
    บล็อก
    1
    ใกล้ความเป็นจริงแล้ว อีกหน่อยเดียว ภาพกะสิมาแล้ว ลองใหม่เด้อครับ