มีพลังลุกขึ้นมาเริ่มใหม่

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    8

กระพริบตา มีพลังลุกขึ้นมาเริ่มใหม่

ห่างหายไปนานกับการเดินหาดอกไม้ ใบหญ้า ตามหน้าบ้าน หลังบ้าน ทางเดิน เห็นท่านคมคายนำรูปมาโพสต์ ทำให้เกิดแรงผลักดันอีกครั้ง (คนขี้คร้าน)แลนลงไปห้องเก็บของหยิบกล้องตัวเท่ห์ (แม่นบ่หล่ะ) มาปัดฝุ่น มีพลังลุกขึ้นมาเริ่มใหม่
    ตามมาดูฝีมืออีกครั้งนะคะ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pui.lab; 21-05-2012 at 06:49. เหตุผล: เพิ่มรูป

ดอกอี่หยังแน่ละนี่มาคือหลายหลากมากสีแท้งามเนาะครับเนาะ

โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    8

พบปะพูดคุย

ถามเกี่ยวกับนก พอตอบได้อยู่
    อย่าถามปุ้ยว่าดอกไม้ซืออิหยัง
    รู้แต่ดอกกุหลาบ กับดอกจานฝรั่งสีแดง

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ คมคาย ครบุรี

พี่ปุ้ยก็ดายเนาะ จริงๆแล้วผมเป็นคนชอบถ่ายรูป ตั้งแต่เอามือถือถ่ายนุ้นแหละครับ
    อยากมีรูปสวยๆเหมือนช่างภาพฝีมือดี ที่เค้าถ่ายๆกัน ก็พยามไปเรื่อย
    แต่ก็ถือว่ายังเป็นช่างภาพอ่อนประสปการณ์อยู่ดี เพียงแต่ว่าดีหน่อยที่ มีพาร์ทเนอร์
    ไกล้ตัว คอยบอกกล่าว แต่ก็นั้นแหละคนมึน จะฟังใครได้มากซักเท่าไร 555
    ก็เอาสไตน์ตัวเองเป็นหลักไว้ก่อน แต่สุดท้ายก็ต้องยอม มุมมหาชน แสงมหาชน อยู่ดี

ยังไงก็เป็นกำลังใจให้พี่ปุ้ย ในการสร้างสรรค์ภาพสวยๆมาให้ชมกันนะครับ
    เีดี๋ยวผมจะฝึกและเก็บภาพมาให้ชมกันเรื่อยๆครับ............

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    ฝีมือดีครับน้องปุ้ยอยากถ่ายเป็นบ้างให้แต่คนอื่นเขาถ่าย

ที่ปรึกษาด้านกฎหมาย สัญลักษณ์ของ sert1964
    ฝีมือบ่ธรรมดาครับน้องปุ้ย ดอกไม้งามน่าฮักคือคนถ่ายรูปเนาะ ยามได๋น้อสิได้พบโตเป็นๆจักเทือ :l-

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ธิดายาเย็น
    ดอกไม้กะสวย ฝีมือคนถ่ายรูปกะยังดีคือเก่า..แต่ว่าพี่ปุ้ยยังเทห์คือเก่าบ่น้อจ้า..:l-

ครีเอทีพ โปรดิวเซอร์ สัญลักษณ์ของ บ่าวข้าวจี่
    บล็อก
    7
    ...ฝีมือการถ่ายภาพ พัฒนาถึงขั้นเทพแล้วสินะ มายเฟรนด์:l-

งามครับงาม คือบ่ถ่ายรูปบ้านเพิ่นมาเบิ่งแน่เอื้อย:*-:*-

บล็อก
    8
    ขอบคุณที่เข้ามาชมและให้กำลังใจจ้า ว่างๆจะหามาเพิ่ม
    ปีหน้าบ่มีหยังเปลี่ยนแปลง ขอเป็นนายแบบ นางแบบ ให้ปุ้ยแน๊เด้อ :l-

Tags for this Thread