ยอดคนฟังทะลุหลัก 1000 แล้ว ฝากบ่าวคนเดิมเพิ่มเก้าอี้ด่วน!!

รอมานานสำหรับสถานีวิทยุบ้านมหาเรดิโอเฮา ตอนนี้ทำสถิติทะลุหลักพันแล้วครับ ยอดคนฟังทะลุหลัก 1000 แล้ว ฝากบ่าวคนเดิมเพิ่มเก้าอี้ด่วน!! ฝากบ่าวคนเดิมพินาเพิ่มเก้าอี้ด่วนครับ เพื่อรองรับผุฟังให้มากขึ้น :l-

ยอดคนฟังทะลุหลัก 1000 แล้ว ฝากบ่าวคนเดิมเพิ่มเก้าอี้ด่วน!!

ตบมือดังๆให้ทีมงานดีเจอาสาบ้านมหาทุกๆท่านครับ ยอดคนฟังทะลุหลัก 1000 แล้ว ฝากบ่าวคนเดิมเพิ่มเก้าอี้ด่วน!!