หัวข้อ: ยอดคนฟังทะลุหลัก 1000 แล้ว ฝากบ่าวคนเดิมเพิ่มเก้าอี้ด่วน!!

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ ฅนภูไท
    บล็อก
    1

ความเยือกเย็น ยอดคนฟังทะลุหลัก 1000 แล้ว ฝากบ่าวคนเดิมเพิ่มเก้าอี้ด่วน!!

ยอดคนฟังทะลุหลัก 1000 แล้ว ฝากบ่าวคนเดิมเพิ่มเก้าอี้ด่วน!!

รอมานานสำหรับสถานีวิทยุบ้านมหาเรดิโอเฮา ตอนนี้ทำสถิติทะลุหลักพันแล้วครับ ยอดคนฟังทะลุหลัก 1000 แล้ว ฝากบ่าวคนเดิมเพิ่มเก้าอี้ด่วน!! ฝากบ่าวคนเดิมพินาเพิ่มเก้าอี้ด่วนครับ เพื่อรองรับผุฟังให้มากขึ้น :l-

ยอดคนฟังทะลุหลัก 1000 แล้ว ฝากบ่าวคนเดิมเพิ่มเก้าอี้ด่วน!!

ตบมือดังๆให้ทีมงานดีเจอาสาบ้านมหาทุกๆท่านครับ ยอดคนฟังทะลุหลัก 1000 แล้ว ฝากบ่าวคนเดิมเพิ่มเก้าอี้ด่วน!!

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ว้าว...กรี๊ดดดดดดดดดดดด...เพิ่มที่นั่งให้เป็น 2,000 เลยเนาะ อิอิ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    สุดยอดเวปสำหรับชาวอีสานที่มีผู้เข้ามาชมเวปบ้านมหามากที่สุดครับ
    และก็ขอแสดงความยินดีกับ"ท่าน ว ม ต.บ่าวคนเดิมด้วยครับ

ร่วมกิจกรรมนำความรู้ สัญลักษณ์ของ เซียนเมา
    มื้อได๋ทำงานผมกะเปิดฟังเบิ๊ดมื้อ ฟังทุก ดีเจ :l-

Moderators สัญลักษณ์ของ สหายพง
    ผมมากับรถผ้าป่า
    เพิ่มอีกเท่าตัวเลยติครับอ้ายปร๊าดดดดดดดดดด

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ คมคาย ครบุรี
    โอ้ววววววววววว สุดยอดเลยครับผม

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ จ่าเหลือง
    อืม ป้าดปานั้นพู้น ตี้ สมาชิกหลายจังนี้ น้อ สะ พ้อ มีก๊ก นั้น ก๊วนนี้ เอิ้กๆๆ แต่คือสิบ่ เกินการควบคุมแมน บ่ ท่าน วมต

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ คนบ้านยาง
    ดีใจนำเด้อครับ แต่วา ผมเข้าห้องขอเพลงบ่มีเสยงเพลงเลยครับ หน้าแรกที่เขียนวา่ คลิกฟังเพลงที่นี่ฟังได้อยู่ ห้องแชทกะฟังได้ แต่กล่องเพลงฟังบ่ได้ครับ ช่วยแน่ครับ:*-:*-

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    ดีใจนำเด้อดีเจปอบ ทำยอดทะลุเป้าแล้วจังซี่ต้องฉลองด้วย ปากงัวย่าง
    เห็นแล้วเป็นตาแซบอยู่ เอิ๊กกสส์
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ ฅนภูไท
    บล็อก
    1

ความเยือกเย็น

งานนี้ต้องเข้าประชุมด่วนแล้วหละครับ ต้องวางแผนหามาตรการรองรับด่วน คนที่เข้ามาฟังในช่วงการจราจรหนาแน่นกะสิบ่สามารถฟังเพลงได้ครับ ซั้นกะสิเกิดเหตุการณืแบบนี้ครับ

Tags for this Thread