สมาชิกใหม่ครับ รายงานตัวครับ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ อ้ายทิดใจ
    บล็อก
    1

สมาชิกใหม่ครับ รายงานตัวครับ

บ่าวหน้ามน คนเมืองเกินร้อย ขอฝากเนื้อฝากตัว(ฝากหัวนำแน)อิอิ ฝากหนี้ฝากสิน คนอิสาน มาแรมรอนอยู กทม มาพ้อที่พึงทางใจที่ใหม่ แทนความเหงา ความคิดฮอดบ้าน จักได๋กะอย่าฟ่าวป๋าทิ้มกัน เด้อครับ :b-b

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ คมคาย ครบุรี
    สวัสดีครับผม ยินดีต้อนรับเข้าสู่บ้านมหาครับ :l-

สมาชิกที่ยังไม่ยืนยันอีเมล์
    บ้านละเอาะ ต.จีกแดก จ.สุรินทร์
    บล็อก
    1
    ยินดีต้อนรับครับ เข้าบ้านหลังใหญ่

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่เด้อครับ มาๆ มาม่วนนำกันครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ จำปา
    ยินดีต้อนรับเข้ามาม่วนนำพี่น้องบ้านมหาเด้อค่ะ บ้านมหามีแต่สิ่งดีๆไห่เรียนรู้และแบ่งปันแบบพี่น้อง เข้ามาแล้วบ่เหงาค่ะ....

:welcome3:welcome3:welcome3เข้าสู่ฮ้วบ้านมหา นำกันจ้า เข้ามาแล้ว ม่วนคักอิหลีจ้า :b-b:b-b

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ อ้ายทิดใจ
    บล็อก
    1
    ได้การตอนรับที่ดี กะรู้สึกดีครับ คือได้กลับ อบอุ่นครับ