สมาชิกใหม่รายงานตัวค่ะ

สมาชิกใหม่รายงานตัวค่ะ

ธุจ้าธุจ้าธุจ้าธุจ้า:l-:l-

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ สาวประทาย
    สาวเมืองโคราช ณ กรุงธนบุรี
    บล็อก
    12

:l-น้ำเย็นๆ มาต้อนรับจ้า:l-

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ คมคาย ครบุรี
    ธุจ้าธุจ้าธุจ้า:welcome3 ....................

สมาชิกใหม่นายงานตัว

:l-:l-:l-ขอบคุณคะ------>สาวประทาย------------->คมคาย ครบุรี
    :l-:l-:l-

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ คมคาย ครบุรี
    เอ้า.....ผมละคิดว่าสาวเจแปน กำลังคิดค้นหาภาษาเจแปนมาเว้านำเลยเด้นิ
    สวัสดีครับผม ยินดีต้อนรับครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ หนุ่มน้อยเมืองเพชร
    ยินดีต้อนรับครับ อิอิ มาต้อนรับช้าไปหน่อยไม่ว่ากันนะครับ
    ม่วนทุกหม่องคร๊าฟฟฟฟฟฟฟฟ ฮิ้วววววววววววววว:,1-:,1-

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าววิทย์
    ยินดีต้อนรับสู่อ้อม อกบ้านมหาครับ