หัวข้อ: งานเลี้ยงสังสรรค์แรงงานไกลบ้าน

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ คนบ้านยาง
    บ่มีตำบักหุ่งบ่ครับ เดี๋ยวถ้ากินนำผมเด้อครับ:b-b:b-b

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ จำปา
    เป็นตาอบอุ่นดีเนาะค่ะ พนักงานกะมีแต่คนเอเชียนำกัน

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    น้องหน่อย----ที่ทำงานจัดเลี้ยงบ่อย เพื่อสร้างแรงจูงใจ และความประสพผลสำเร็จแต่ละเดือน

คนบ้านนอก----แคลิฟอร์เนียจ้า

คุณมายเฟรนส์----เฮามันคนผู้ฮ้าย ก่าผู็้ฮ้ายคือเก่าสถิติลดลงบ่ได้ 5555

คนบ้านยาง---- จ้ารอจ้า อิ อิ อิ

น้องจำปา----มีหลายเชื้อชาติทั้งเอเชีย ฝรั่ง แขก ยุโรป ลาติน ฯลฯ
    คนไทยมี 2 คน มีเพื่อนเป็นคนลาว 2-3คน แต่อยู่คนละแผนก
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ pcalibration
    เมืองฉะเชิงเทรา(แปดริ้ว)
    บล็อก
    1
    แสดงว่าเลี้ยงบ่อยๆแหม่นบ่เจ้
    ถึงได้พากันเท่ห์ยังงี้..5555555555555
    ล้อเล่นน๊า..ถึงยังไงเจ้ก็ยังมีเสน่ห์อยู่เหมือนเดิม
    :,1-:,1-:,1-

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    อยู่โรงงานนี้ ไม่กินก็พากันถ่ายรูป ชีวิตแรงงานไกลบ้านก็ประมาณนี้หล่ะจ๊ะ:b-b

บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

Tags for this Thread