หัวข้อ: ย้ายมาหาพี่น้องแล้วครับ

ที่ปรึกษาด้านกฎหมาย สัญลักษณ์ของ sert1964

ย้ายมาหาพี่น้องแล้วครับ

ผมย้ายมาอยู่ ตม.สนามบินสุวรรณภูมิแล้วเด้อ สมความมุ่งมาตรปรารถนาที่ได้ทุ่มเทเบิ่งหนังสือสอบภาษาอังกฤษ ฝากเนื้อฝากโตพี่น้องบ้านมหาฯนำแหน่ มีอิหยังให้รับใช้ ยินดีเป็นอย่างยิ่ง โดยเฉพาะพี่น้องสมาชิกที่อยู่ต่างประเทศครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sert1964; 30-05-2012 at 20:39. เหตุผล: ย่านเข้าใจผิด

ฝ่ายกิจการพิเศษ สัญลักษณ์ของ กำพร้าผีน้อย
    รัตนาธิเบศร์..ใกล้แยกแคราย

..แม่นหยังน้อครับอ้าย..ลิงก์ให้ดาวน์โหลด..กับการย้ายมาหาพี่น้อง..บ่เข้าใจแหมะครับเบิ่งๆแล้วมันคือบ่เกี่ยวกัน..ขออนุญาตเก็บลิงก์เด้อครับอ้าย..มีหยังแจ้งหลังไมค์เด้อครับอ้าย..

..ถ้าย้ายมากรุงเทพกะขอแสดงความยินดีครับ..มื่อได่ว่างๆสินัดรวมพลพี่น้องทางสามเสนไว้ถ่า...

...ย้ายมาอยู่ ตม.สนามบินสุวรรณภูมิ เริ่ม 1 มิย นี้ว่าติ๊อ้าย..เยี่ยมๆๆ..หามื่อว่างไว้โลดเด้อ..
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย กำพร้าผีน้อย; 30-05-2012 at 19:49. เหตุผล: เพิ่มข้อความ...

สมาชิกที่ยังไม่ยืนยันอีเมล์
    บ้านละเอาะ ต.จีกแดก จ.สุรินทร์
    บล็อก
    1
    ซวดๆให้อ้ายเผิ่นแหน่จักหน่อย สมความตั้งใจเผิ่นเนาะครับ

ฝ่ายเทคนิค และถ่ายทอดสด สัญลักษณ์ของ อาวอ้วนเมืองยศ
    ยินดีด้วยครับผม แล้วเทื่อนี่ไทพี่น้องทางโคราชกะสิลดน่อยลงตั่วซั่นนี่

ศึกษาหาความรู้
    ยินดีนำเด้อครับ ขอให้เจริญก้าวหน้าในหน้าทีการงานเด้อครับเด้อ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ สุดสาคร
    ดีใจนำเด้อครับบบบ ฮิ้วววววๆๆๆๆๆ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    โอ้ว...ข่อยมีข้ออ้างแล้วบาดเนี่ย ข่อยสิไปสนามบินสุวรรณภูมิ สิไปหาหมู่ข่อย ....5555

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63

แสดงความยินดี

ขอแสดงความยินดีกับสารวัตรด้วยครับผ้ม

การเดินทางอันยิ่งใหญ่

ขอให้เดินทางด้วยความราบรื่นครับ.และเจริญก้าวหน้าในหน้าที่ราชการครับสารวัตร แสดงความยินดีแสดงความยินดี:welcome3

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์
    ช่างภาพอิสระ
    สัญลักษณ์ของ ฅนภูค่าว
    นครโคราช บ้านเกิดกาฬสินธุ์
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ พล พระยาแล
    โอ้ว...ข่อยมีข้ออ้างแล้วบาดเนี่ย ข่อยสิไปสนามบินสุวรรณภูมิ สิไปหาหมู่ข่อย ....5555

ปานนั่นว่า "บ่กล้ามาหาหมู่ ย่านเพินจับพะนะ"......

แมนเคียดอีหยังให่อ้ายน้อ เว่ากันดีๆกะได่ ย้ายมายูใกล้กันได่สองมื้อ มื้อที่สามผัดย้ายหนีจากอ้ายแล้ว หน่ายคนเด้หน่ายสิบ่มีฅนกิน.....:b-b นำอีก....

อ้ายกะขอแสดงควมยินดีนำเด้อ โชคดีๆ เพื่อควมก้าวหน่าในหน่าที่การงาน ทนเอายังหนุ่มยังแน่นยูเพื่อครอบครัวเฮาพร้อม....:b-b :b-b :b-b

Moderators สัญลักษณ์ของ สหายพง
    ผมมากับรถผ้าป่า
    โอ้วววววไกล้เข้ามาหาเรื่อยๆแล้วตั๋วนี้