ขอแนะนำตัว แบบเป็นทางการ

ขอแนะนำตัว แบบเป็นทางการ

ขอแนะนำตัว แบบเป็นทางการหลังจากที่สิงสถิตย์อยูในนี่มาโดนเติบแล้ว กะขอแนะนำโตอย่างเป็นทางการ ผมสุดสาคร คน จ.ชัยภูมิครับ อ. ภักดีชุมพล เมืองมะขามหวาน(หวานซำกันกับเพชรบูรณ์)ผมเองกะใด้มาทำงานอยู่สมุทรปราการ ใด้หลายปีแล้ว(ในนิคมบางปู) ใด้มาเจอพี่ๆตั้งกระทู้นำเสนออาหารอีสานบ้านเฮากัน อ่านไปยิ้มไป อ่านแล้วทำให้คิดฮอดบ้าน แบบว่าอบอุ่นดีครับเลยสมัครเป็นสมาชิกจังใด๋กะขอฝากเนื้อฝากตัว และหัวใจดวงน้อยๆดวงนี้ใว้กับพีๆนำเด้อครับผม...ขอแนะนำตัว แบบเป็นทางการ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    อยู่บ้านใด๋น้อครับ อ.ภักดีชุมพล ห้วยหินฝน, ป่าคา, เจาทอง, นาระยะ, นาอุดม, ลาดไทรงาม หรือว่าลาดชุมพลครับ...อิอิ....

ยินดีต้อนรับคนบ้านเดียวกัน เข้าสู่เว็บบ้านมหาดอทคอมเด้อครับผม

อยู่บ้านลาดชุมพลครับ แต่ตอนนี่เปลี่ยนซือ เป็น บ้านราษฎร์ภักดี ดีใจหลายมีพี่มาต้อนรับครับ หาห้องแนะนำโตบอเจอตาบอ่ดี อายแฮงแท้น้อ ขอบคุณหลายๆครับที่พี่ใจดีย้ายให้ผม ตอนนี้เจอแล้วครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย สุดสาคร; 31-05-2012 at 06:29.

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ณัฐ ภูไท
    ยินดีตอ้นรับอย่างเป็นทางการทางนี้กะด๋ายมาตุ้มโฮมกันไทอิสานบ้านเฮามาหยกเบียร์ซนแก้วกอ่นจังหย่าวคักๆๆเนาะสุดสาคร:b-b:b-b:b-b:*-:*-

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ Boom69
    Khon kaen ThaiLand
    บล็อก
    4
    ยินดีต้อนรับ อ้ายสุดสาครคนหล่อเด้อจร้า...มาม่วนนำกันเด้ออ้าย

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ คมคาย ครบุรี
    สวัสดีครับผม ยินดีต้อนรับครับ.

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย
    ยินดีต้อนรับน้องใหม่เข้าสู่บ้านมหาครับ

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    8
    :welcome3:welcome3: ยินดีต้อนรับจ้า

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    ยินดีต้อนรับครับมาม่วนๆ นำกันครับ

Moderators สัญลักษณ์ของ สหายพง
    ผมมากับรถผ้าป่า
    ยินดีต้อนรับครับผมม่วนๆนำกันเด้อครับเด้อ