สมาชิกใหม่ขอแนะนำตัว

อ่านข่าวออนไลน์ สมาชิกใหม่ขอแนะนำตัว

สมาชิกใหม่ขอแนะนำตัวสมาชิกใหม่ขอแนะนำตัวผมหนุ่มหนองคายรายงานตัวครับ
    เป็นคน อ.บึงโขงหลง จ.บึงกาฬ ปัจจุบันเป็นคนสารคามครับ
    ตอนนี้ก็ทำงานอยู่ที่ จ.พระนครศรีอยุธยาครับ
    หนุ่มหนองคายขอฝากเนื้อฝากตัวกับสมาชิกบ้านมหาทุกท่านด้วยนะครับ:*-:*-
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย หนุ่มหนองคาย; 31-05-2012 at 16:03. เหตุผล: เพิ่มรูปภาพ

:welcome3:welcome3ยินดีต้อนรับ คนหนองคายคือกันจ้า :l-:l-เข้ามาบ้านมหาแล้วหาทางออกทันเหนยุจ้าม มาเด้อมาม่วนนำกัน:b-b:b-b

สมาชิกที่ยังไม่ยืนยันอีเมล์
    บ้านละเอาะ ต.จีกแดก จ.สุรินทร์
    บล็อก
    1
    ยินดีต้อนรับเข้าบ้านครับ ผมกะคนสุรินทร์โดยกำเหนิดแต่ไปเกิดอยู่หนองคายว่าซ่าน

ศิลปิน นักแสดง นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ ดีเจป้านวลม่วนโสตาย
    ธุจ้ายินดีต้อนรับจ้าอ้าย มาๆม่วนนำกันจ้า

ยินดีที่ใด้ฮุ้จักครับ ผมกะใหม่คือกัน มาเด้อขวันเอ้ยยยยย..ผมหนุ่มชัยภูมิครับ..

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ณัฐ ภูไท
    ยินดีตอ้นรับหนุ่มหนองคายย้ายไปอยู่ต่างถิ่นคือกันเนาะเฮามามว้นนำกันสั่นแหล่ว:b-b:b-b:*-

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ คมคาย ครบุรี
    สวัสดีครับผม ยินดีต้อนรับสู่บ้านมหา ครับผม

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ คนจนผู้ยิ่งใหญ่
    สารคามคือหม่องอยู่
    มาสิอยู่หลายหม่องแท้บาดหนิ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ สุรพล
    เป็นเพื่อนกันนะครับ..คุณอยู่ที่ไหนครับ..ผมอยู่สระแก้วทำวิทยุและเขียนหนังสือครับ..

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ มะเหมี่ยว
    สุดประจิมที่ริมเมย
    :l- :l- ยินดีต้อนรับ รับต้อนจร้าาาาาาาา