ลองใช้กล้องบันทึกเสียง(เขียด)

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    8

ดูวีดีโอ Video WMV ลองใช้กล้องบันทึกเสียง(เขียด)

ประโยชน์ของกล้องก็มีประโยชน์เอาไว้ถ่ายภาพ บันทึกวีดีโอ
    ทำภาพยนต์ซีรี่ย์สั้นๆ เมื่อคืนว่างสามทุ่มกว่าๆลองใช้กล้องบันทึก
    เสียงเขียดหลังบ้านหลายคักเขียดหลังบ้าน

ปุ้ยไม่แน่ใจว่ากล้องถ่ายภาพใช้บันทึกภาพถ่ายทอดออกอากาศสดได้บ่
    เพราะเห็นที่เสียบมีหลายรูอยากลองเบิ่งมีไผเคยทอดลองบ่คะว่าได้บ่

เสียงเขียดแอ๊บๆๆๆๆ

ลิขสิทธิ์บน YouTube Credit By : https://www.youtube.com/watch?v=4ftpTKowNpI

พี่ปุ้ยคือสิรู้เรื่องหลายน้อครับ ถ้าสิซื้อกล้องราประมาณ 20,000 สิซื้อรุ่นใด่ครับ แนะนำแนครับ ผมบ่รู้เรืองกล้องเลย ขอขอบคุณล่วงหน้าครับผม:*-:*-

โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    8
    กล้องพี่ทั้งชุด บ่ถึง 2 หมื่น นี่ก็เป็นกล้องตัวแรกในชีวิตที่เกิดมา 555555+
    พี่ก็ค่อยๆอ่านคู่มือ แล้วก็ลองผิดลองถูก ก็ได้อย่างที่เห็นนี่หล่ะน้อง
    ถ้าให้บอกยี่ห้อ กล้องทุกยี่ห้อก็ดีหมดนะคะ ที่สำคัญอะไหล่กับตัวเสริม
    หรือเฮาอยากได้เลนส์เพิ่มบางยี่ห้อแพงคัก ที่ซื้อแคนนอนอยากเปลี่ยนเลนส์ใหม่
    ราคาก็พอได้คะบ่แพงเกินไป

****ซื้อกล้องแต่ละยี่ห้อ ดูอุปกรณ์เสริม อะไหล่ ว่าพอไหวไหม...

ครับผม เห็นเอื้อย อ้าย หลายๆคนในบ้านมหาฯมีแต่คนเก่งๆผมกะเลยอยากสิลองเียนรู้เบิ่งครับ ขอบหลายๆครับผม:*-:*-

ครีเอทีพ โปรดิวเซอร์ สัญลักษณ์ของ บ่าวข้าวจี่
    บล็อก
    7
    โอ๊ะ...โอ้ เสียงเขียด...จากแดนไกลอเมริกา ชัดเจนดีคุณเฟรนด์ การลิงค์ภาพและเสียงจากกล้องสู่ ฮาร์ดแวร์ต่างๆ ทำได้นะครับ แต่การที่จะถ่ายทอดสด....อยู่ที่จะใช้ซอพแวร์อะไรในการปฎิบัติจริง อาจมีปัญหา เพราะเรื่องไฟล์ขนาดใหญ่ที่เกิดจากกล้อง DSLR """" :l-

บล็อก
    8
    เหรอ........อ๋อเนาะ ขอบจายที่ให้ความกระจ่างจ้า....คุณเฟรนด์

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ คมคาย ครบุรี
    555 ทำไมที่ปุ้ยไม่ถ่ายวีดีโอเลยหละคราบบบ
    เอ๊ะ...หรือว่าเขียดมันบ่ติง ผมเลยคิดว่าภาพนิ่ง

บล็อก
    8
    ถ่ายแล่วมองบ่อเห็นฮุง 555+
    เสียงเขียดฝรั่งคือเสียงเขียดบ้านเฮาบ่ฮึ อิ อิ ิ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ฮ่วย...กล้องอัดเสียงกะได้บาดเนี่ย .....อยากได้กล้องแนวปิ้งเขียดได้ หนึ่งข้าวเหนียวได้ มีบ้อนางทางพี้...5555

คันคาย...โอ๊ะ ...คมคาย กะภาพนิ่งล่ะเนาะ เขียดบ่กระพริบตาแมะ....เอ๊ะ หรือว่าเขียดทางพี้เพิ่นบ่กระพริบตาบ่หือ....อ่า ๆ ๆ ๆ

สมาชิกที่ยังไม่ยืนยันอีเมล์
    บ้านละเอาะ ต.จีกแดก จ.สุรินทร์
    บล็อก
    1
    ได้ฟังเสียงเขียดต่างประเทศจากเอื้อยปุ้ย กรอดๆๆ