หัวข้อ: ผู้ชายขี้อาย ผู้หญิงเจ้าชู้ ทางนี้ครับ

heroman
    Guest

ผู้ชายขี้อาย ผู้หญิงเจ้าชู้ ทางนี้ครับ

บอกแล้วไง ว่าอย่า มายิ้มให้
    มองทำไม รู้ไหม อายใครเขา
    มาทำไม เดินตาม ยังกะเงา
    ไม่ได้เหงา ไม่ต้องมา จ้องหน้านาน
    รู้นะรู้ ว่ากำลัง คิดอะไร
    ใจจะวาย หยุดได้ไหม ใจมันสั่น
    ยิ้ม..มองตา มาทีไร ทรมาน
    คิดสงสาร คนเป็นชู้ บ้างเถอะคุณ..................

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ สาวบ้านนา

Re: ผู้ชายขี้อาย ผู้หญิงเจ้าชู้ ทางนี้ครับ

ยิ้มให้ซือๆมองหน้ากะบ่ได่น้อ คาเค้าคึดวาเจ่าหล่อแตบ่ได่คึดหลายกว่านั้นเด้

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23

Re: ผู้ชายขี้อาย ผู้หญิงเจ้าชู้ ทางนี้ครับ

ฮ่าๆๆๆๆๆให่เอื้อยหัวจักบาดแน่ะนางหล่า มะเว่าเป็นแท่ะโตกะดาย เอิ้กๆๆๆๆ
    มองต่าง..อย่างปลง

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ บ่าวพรรณานิคม

Re: ผู้ชายขี้อาย ผู้หญิงเจ้าชู้ ทางนี้ครั

ตอนอยู่นำกันสองคนเพินคือบ่อายน้อ....ฮอดบ่ใส่อิหยังเลย..ซดกาแฟดำกันอยู่..โฮกๆ.งึดนำ..อิอิอิ
    [*] สื่อบันเทิงที่นำมาให้รับชม รับฟังเป็นเพียงตัวอย่างเท่านั้น หากท่านชื่นชอบ สื่อใด โปรดซื้อสินค้าลิขสิทธิ์
    [*] เกี่ยวกับลิขสิทธิ์
    [*] ทำเนียบกองทุนเว็บไซต์ บ้านมหา

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23

จักเว่าหยังตามมุกเพิ่นบ่ทันดอกเว่ย..
    มองต่าง..อย่างปลง

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ มั่วหน่าฮ่าน

ผุหญิงขี่ฮ้าย...ผุชายขี่อายวะติ....อุอุ...
    ไม่เข้าถ้ำมอง เหตุไฉนจะได้มอง...http://img198.google.co.th/img198/6016/iinjiisjiisj.gif

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ บ่าวพรรณานิคม

Re: ผู้ชายขี้อาย ผู้หญิงเจ้าชู้ ทางนี้ครับ กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ส่มป่อย
    จักเว่าหยังตามมุกเพิ่นบ่ทันดอกเว่ย..
    คันสิตามข่อย..ยากเด้อ...มุกบ่หลายดอกตะวาเม็ดมันใหญ่..5455
    [*] สื่อบันเทิงที่นำมาให้รับชม รับฟังเป็นเพียงตัวอย่างเท่านั้น หากท่านชื่นชอบ สื่อใด โปรดซื้อสินค้าลิขสิทธิ์
    [*] เกี่ยวกับลิขสิทธิ์
    [*] ทำเนียบกองทุนเว็บไซต์ บ้านมหา

จักไผอาย จักไผเจ้าชู้ดอกอ่านเบิ่ง อิอิ

ฉันก็บอกไม่ถูกว่าทำไม หัวใจฉันจึงคิดถึงแต่เธอ
    แค่คำพูดบอกว่าห่วงใยเสมอ เก็บไปเพ้อว่าเธอนั้นก็มีใจ

ตัวเธอเองก็เป็นสุภาพบุรุษ ไม่เคยหยุดอยู่กับสาวคนไหน
    ฉันก็เผลอถูกเธอปล้นหัวใจ เอาจนได้หลงกลคำหวานเธอ

ทั้งที่รู้ว่าเธอนั้นมีเจ้าของ ใจยังปองหมายรักเธอทุกเช้าค่ำ
    ทั้งที่เธอก็บอกฉันเป็นประจำ ใจเจ้ากรรม ทำไมไปรักเธอ.....เจ้าชู้ไหมเนี่ย...งง

พยายามหักห้ามใจเท่าไร อยู่ห่างไว้บอกใจไม่ให้หลง
    แต่ยิ่งห้ามเหมือนยิ่งยุยิ่งลึกลง บอกยกธงยอมถอยแน่แต่แพ้ใจ.....ยังคึดฮอดเจ้าคือเก่าเด้อ อิอิ กรรมของเวร
    คนที่กล้าจะพ่ายแพ้เท่านั้น...ที่จะประสบความสำเร็จอย่างยิ่งใหญ่

Membership renewed สัญลักษณ์ของ ไม่สวยแต่เร้าใจ

นรกหรือสวรรค์มันก็อยู่ที่ใจ
    คนไม่มีหัวใจ

heroman
    Guest

อย่ามาให้ เหตุผล ว่าคิดถึง
    กระชากดึง ใจกัน ด้วยคำหวาน
    หลอกให้เรา เพ้อคอย ทรมาน
    เก็บไปฝัน เพ้อเจ้อ เธอมีใจ

คนเจ้าชู้ รู้รักนี้ มีเป็นชุด
    ใช่จะหยุด ง่ายๆ กับชายไหน
    เราหนอเรา รู้โดนหลอก ยังมีใจ
    จะทำไง ไม่ได้เก่ง เช่นเป็นเธอ

แค่เธอบอก ว่าใจ ไร้คนนั่ง
    เราก็ยัง ใจสั่น รั้นเสนอ
    เปิดสี่ห้อง หัวใจ ให้กับเธอ
    ด้วยซื่อเซ่อ หลงมนต์เธอ เพ้องุนงง

รู้เมื่อสาย จะห้ามใจ อย่างไรหนอ
    รอนานท้อ บอกกับใจ อย่าได้หลง
    ยิ่งห้ามใจ ยิ่งถลำ ดำดิ่งลง
    ยอมยกธง เป็นผู้แพ้ แก่ใจเธอ

--สิบล้อน้อย--