@บางปู

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ อ้ายทิดใจ
    บล็อก
    1

อายหน้าแดง @บางปู

หลังจากย้ายมาทำงานกรุงเทพฯเป็นการ(คิดว่า)ถาวร เลยออกหาเลาะ หาเที่ยว หาบ่อนอยู่บ่อนเที่ยวครับ

@ตากอากาศบางปู
    @บางปู
    นกเยอะมากเลยครับ แอบขี้ใส่หัวด้วย
    @บางปู
    อากาศดีมากครับ
    @บางปู
    แอบถ่าย อิอิ
    @บางปู

@บางปู

@บางปู

แวะไหว้พระที่วัดอโศก
    @บางปู
    แวะเที่ยวฟาร์มจรเข้
    @บางปู

@บางปู

@บางปู

@บางปู

:b-b:b-bมือใหม่หัดถ่ายเนาะครับ ขอคำแนะนำแน่เด้อครับ:b-b:b-b

สมาชิกที่ยังไม่ยืนยันอีเมล์
    บ้านละเอาะ ต.จีกแดก จ.สุรินทร์
    บล็อก
    1
    ได้เบิ่งภาพชายทะเลเลยเนาะครับ เคยแหว่ไปยุบ่เห็นนกนางนวลจักโตไปยามน้ำลง

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ณัฐ ภูไท
    เห็นบางปูแล้วกะคึดฮอดความหลัง25ปีที่แล้วเคยอยู่แถวนั้นเนาะทำงานโรงทอผ้าตั้งแต่จากตรงนั้นมากะบ่เคยได้ไปอีกเลยจักมื้อสิไปเยี่ยมยุดอกคือสิเจริญกว่าเก่าแล้วเนาะ:*-:*-

มุมภาพบางภาพเก๋แปลกตาดีเนาะค่ะ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    อิสระดีเนาะอยู่มันผุเดียวหนิหละแสนสบายอีหลีอยากไปกะได้ไป ฮ่า ฮ่า ฮ่า โสดมันดีงี้เองครับ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ คมคาย ครบุรี

ยอดเยี่ยมไปเลยคัรบผม

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ จำปา
    บางปู คือบ่เห็นปูจักโต เห็นแต่นก กับ แข่ อิอิ

ชีวิตอิสระ ได้ถ่ายรูปงามๆกะมีความสุขแล้ว แม่นบ่ อิอิ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ อ้ายทิดใจ
    บล็อก
    1
    แม่นแล้วครับ อยู่ผู้เดียวอยากไปไสกะฟ่าวไป เดี๋ยวมีแนวผูกมัด มันสิยาก :l- :l-