หัวข้อ: วิจารณ์มวยไทย7สีอาทิตย์ที่24มิถุนายน2555โดย ตรี ศรีเมืองใหม่

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่

เรื่องฮิตน่าอ่าน วิจารณ์มวยไทย7สีอาทิตย์ที่24มิถุนายน2555โดย ตรี ศรีเมืองใหม่

...วิจารณ์มวยช่อง7สีอาทิตย์ที่ 24 มิถุนายน 2555โดย ตรี ศรีเมืองใหม่...

.....ศึกมวยไทย 7 สี
    วัน อาทิตย์ ที่ 24 มิถุนายน 2555
    ช่อง 7 สี ถ่ายทอด เวลา 13.45น.

1.หาญ ส.ศักรินทร์ (ชนะคะแนน ลูกทอย เอฟ.เอ.กรุ๊ป)103 ป.

..จะชนะ เพชรมงคล(ลูกทอย)เอฟ.เอ.กรุ๊ป แพ้คะแนน หาญ ส.ศักรินทร์ 103ป

--------------------------------------------------------------------------
    2.เสือเล็ก เกียรติเจริญชัย (แพ้คะแนน จรวดทอง ส.สริญญา) ป้องกันแชมป์7สี 102 ป.

..จะแพ้วรวุฒิ เอ็มยูเด็น (ช.จันทร์มณี)ชนะคะแนน ไซ เอฟ.เอ.กรุ๊ป 102ป.

--------------------------------------------------------------------------

3. ยุทธศักดิ์ ศักดิ์บุรีรัมย์ (คมสิงห์ ส.ราชสีห์,ยอดยุทธ ศิษย์โอ)ชนะคะแนน เพชรดำ เพชรนพเก้า 106 ป.

..จะชนะ เพชรมณี ศิษย์สารวัตรจี (ป.5 เอ็กซินดิคอนยิม)แพ้คะแนน ใจเพชร ลูกพ่อขุน 106ป.

4.ลูกแมน ฝนจางชลบุรี (ชนะคะแนน สตาร์บอย ไอเสือดาว) 124 ป.

..จะแพ้ ซีอุย ส.สุนันทชัย (ชนะคะแนน มาประลอง ป.บริรักษ์) 126 ป.

..... ....เป็นทรรศนะส่วนตัวล้วนๆ....

.... เอาไปประกอบการชมมวยนะครับ ข้อมูลนี้เป็นเพียงทรรศนะวิจารณ์ส่วนบุคล อาจจะถูกหมด หรือ ผิดหมดทุกคู่ก็ได้ครับ

.... ใครมีข้อมูลดีๆ หรือมีความเห็นแตกต่างก็มาโพสต์แสดงความคิดเห็น หรือ แบ่งปันข้อมูลกันนะครับ ข้อมูลดีมีชัยไปกว่าครึ่ง

...ส่วนมวยน่าวัดอาทิตย์นี้ จัดไปที่ ยุทธศักดิ์ ศักดิ์บุรีรัมย์ ครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ตรี ศรีเมืองใหม่; 21-06-2012 at 10:39.
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

ศึกษาหาความรู้
    มักคือกันเลยอาจารย์ ยาวไป ยาวไป

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ บ่าวหัวเขียง
    ไฟต์ที่แล้ว เห็นวรวุฒิชก เด่นมาก
    วันนี้มาไม่ 3-0 ก็ 2-1
    คู่ที่ 2 ชอบด้วยมากๆครับ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    ...สําหรับมวยน่าวัดวันนี้จัดไปที่ ยุทธศักดิ์/วรวุฒิ

...เด็ดล่าสุด เอาไปอีกตัว หาญ ส.ศักรินทร์ แบบเน้นๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ตรี ศรีเมืองใหม่; 24-06-2012 at 10:32.
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ เวีย เหวยๆ
    หาญกะเล่นบ่ทัน:l- ลูกแมนกะเกือบบ่รอด คนเล่นกะเกือบบ่รอดคือกันครับ 5555

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ขวัญเมือง
    หาญทีเด็ด
    วรวุฒิเกือบตาย...
    ขอบคุณครับอาจารย์:*-

Tags for this Thread