หัวข้อ: ปลูกแตงโมแตงกวาข้าวโพดทางเกาหลีครับ

บ่าววีโก้
    Guest

ปลูกแตงโมแตงกวาข้าวโพดทางเกาหลีครับ

ปลูกแตงโมแตงกวาข้าวโพดทางเกาหลีครับ ปลูกแตงโมแตงกวาข้าวโพดทางเกาหลีครับ ปลูกแตงโมแตงกวาข้าวโพดทางเกาหลีครับ ปลูกแตงโมแตงกวาข้าวโพดทางเกาหลีครับ ปลูกแตงโมแตงกวาข้าวโพดทางเกาหลีครับ ปลูกแตงโมแตงกวาข้าวโพดทางเกาหลีครับ
    เกษตรพอเพียงครับปลูกผักสวนครัวไว้กินเองครับปลูกแตงโมแตงกวาข้าวโพดทางเกาหลีครับปลูกแตงโมแตงกวาข้าวโพดทางเกาหลีครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พล พระยาแล; 27-06-2012 at 20:52.

บ่าววีโก้
    Guest

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ คุณฉุยเลย
    พระนครศรีอยุธยา
    ป๊าด หมากโม ถ้าสุกแล้วคือแดงจ่ายหว่ายคือสิหวานคักเนาะ ส่วนหมากแตงกวา กะเป็นตาตำแซบหลาย ได้ปุ๋ยหยังใส่น้อ คืองามแท้ ไอ้โรงเรือนนั่นแม่นเลี้ยงอี่หยังครับ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    กลับไทยอย่าลืมเอาไปจัก 50 หน่วยแนเด้อ บักแตงโม ...5555

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวอิง
    ปลูกได่ผลดีเนาะ บ่ต้องซื้อหาเลย มีหลายกะแจกแลขายคือซิดีเนาะ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์
    ช่างภาพอิสระ
    สัญลักษณ์ของ ฅนภูค่าว
    นครโคราช บ้านเกิดกาฬสินธุ์
    คือบ่ปลูกแตงโม พันธุ์เดนซุเกะ (Densuke)ขายแน เขาคือว่าแพงตายห่ามันแท่...

อ่านข่อมูล.....แตงโมพันธุ์เดนซุเกะ (Densuke) น้ำหนัก 17 ปอนด์ (ประมาณ 7.7 กิโลกรัม) ลูกแตงโมเปลือกดำของญี่ปุ่นซึ่งมีปลูกกันในเกาะฮอกไกโด ทางตอนเหนือของประเทศ มีการประมูลขาย ในราคา $6,100 หรือ ประมาณ สองแสนบาท คลิ๊กอ่านได่เลย....แตงโมพันธุ์เดนซุเกะ (Densuke)

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ณัฐ ภูไท
    ต๋าสะออนหลายเนาะเพิ้นอยู่ทางเกาหลีปลูกผักได้งามหลายสว่นทางญี่ปุ่นปีนี้ปลูกผักบ่งามเลยปลูกยากๆๆยอ้นว่าอากาศหนาวๆๆฮอ้นๆผักกะบ่คอ่ยงามไว้ให่ผักงามพุ้นหละสิถ่ายรูปไปให่พี่นอ้งเบิ่งนำยุ:l-:l-:*-:*-

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ เปี๊ยกครับ
    สุดยอดครับ...คนไทยเป็นคนขยันไปอยู่ไสบ่อึดอยู่อึดกิน...

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ Boom69
    Khon kaen ThaiLand
    บล็อก
    4
    อยากกินแตงโม จังเลยค่ะ คงจะหวานมากๆเลย

บ่าววีโก้
    Guest
    ตอนบักแตงโมยังบ่อทันได้สุกอีจักอาทิตย์หนึ่งจะเอามาฝากอ้ายๆๆเอื้อยๆๆมากินนำกันครับ:l-:l-