หัวข้อ: วิจารณ์มวยไทย7สีอาทิตย์ที่8กรกฎาคม 2555 โดย ตรี ศรีเมืองใหม่

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่

วิจารณ์มวยไทย7สีอาทิตย์ที่8กรกฎาคม 2555 โดย ตรี ศรีเมืองใหม่

...ศึกมวยไทย 7 สี ถ่ายทอดสดช่อง 7 เวทีมวยห้องส่ง 7สี

อาทิตย์ที่ 8 กรกฎาคม 2555 เวลา 13.45น.

1.ดาวพระศุกร์ โฮคิทเช่น(ชนะคะแนน น้องใหม่ ทีเด็ด99) 112 ป.
    จะชนะ ฉลามขาว เกียรติเฉลิมภพ(ชนะคะแนน ยอดทนง เพชรวังล่าง)

-----------------------------------------------------------------------------------------
    2.คฑาเพชร ส.สุรเดช(ชนะคะแนน น้องใหม่ ทีเด็ด99) 110 ป.
    จะชนะ จำปาทอง ส.สมบูรณ์(แพ้คะแนน ยอดทนง เพชรวังล่าง)

-----------------------------------------------------------------------------------------
    3.เก่งกล้า ส.โชคกิจชัย(แพ้น็อก3 เมืองไทย ส.บุญเยี่ยม) 113 ป.
    จะชนะ เฉียบคม ศิษย์จ่ากัน(ชนะคะแนน ดินเนื้อทอง ธ.พรานทักษิณ)

4.สิงห์พยัคฆ์ ม.ราชภัฎหมู่บ้านจอมบึง(ชนะคะแนน ขุมทรัพย์ สุวิทย์ยิม) 130 ป.
    จะแพ้ เดอะสตาร์ ไอเสือดาว(แพ้คะแนน เสน่ห์งาม เอรวัณ)

.....เป็นทรรศนะส่วนตัวล้วนๆ....

.... เอาไปประกอบการชมมวยนะครับ ข้อมูลนี้เป็นเพียงทรรศนะวิจารณ์ส่วนบุคล

.... ใครมีข้อมูลดีๆ หรือมีความเห็นแตกต่างก็มาโพสต์แสดงความคิดเห็น หรือ แบ่งปันข้อมูลกันนะครับ ข้อมูลดีมีชัยไปกว่าครึ่ง

...ส่วนมวยน่าวัดอาทิตย์นี้ จัดไปที่ คฑาเพชร ส.สุรเดช, เก่งกล้า ส.โชคกิจชัย ครับ

วิจารณ์มวยไทย7สีอาทิตย์ที่8กรกฎาคม 2555 โดย ตรี ศรีเมืองใหม่

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ตรี ศรีเมืองใหม่; 05-07-2012 at 19:57.
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ขวัญเมือง
    คฑาเพชร ส.สุรเดช
    เดอะสตาร์ ไอเสือดาว...
    ขอบคุณครับ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ บ่าวหัวเขียง
    ผมเชื่อฝีมือ...จำปาทอง...สิงห์พยัคฆ์...ครับ

Tags for this Thread