ศึกมวยไทย 7 สี
วัน อาทิตย์ ที่ 22 กรกฎาคม 2555
ช่อง 7 สี ถ่ายทอด เวลา 13.45น.

1, สิงห์ทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง
จะชนะ วิษณุพร ศิษย์บุญเศก 116 ป.

2, จอมโหด อีมิเน้นท์แอร์
จะชนะ พันคมเล็ก เกียรตินิวัฒน์ 114 ป.

3, แอ๊ดดำ ทีเด็ด99
จะชนะ เทพทวีชัย ว.รุ่งนิรันดร์ 117 ป.

4, จิ้งหรีดทอง ซีทรานเฟอร์รี่
จะแพ้ เจริญทรัพย์ เกียรติเฉลิมภพ 134 ป.

....เป็นทรรศนะส่วนตัวล้วนๆ....

.... เอาไปประกอบการชมมวยนะครับ ข้อมูลนี้เป็นเพียงทรรศนะวิจารณ์ส่วนบุคล อาจจะถูกหมด หรือ ผิดหมดทุกคู่ก็ได้ครับ

.... ใครมีข้อมูลดีๆ หรือมีความเห็นแตกต่างก็มาโพสต์แสดงความคิดเห็น หรือ แบ่งปันข้อมูลกันนะครับ ข้อมูลดีมีชัยไปกว่าครึ่ง

...ส่วนมวยน่าวัดอาทิตย์นี้ จัดหนักไปที่ จอมโหด อีมิเน้นท์แอร์ ครับ