หัวข้อ: คาถา ธนูมือ

Eung
    Guest

คาถา ธนูมือ

คาถา ธนูมือ
    ๐ นะโมพุทธายะ นะธนู นะกาโรโหติสัมภะโว ปะถะมัง พินธุกังชาตัง นะรา นะระ หิตังเทวัง นะระเทเวหิปูชิตัง นะรานัง กามะปังเกหิ นะมามิสุคุตังชินัง ฯ
    คาถานี้ ท่านให้เสกเป่ามือ หรือเสกน้ำมนต์รด ทำให้หมัดหนัก ศัตรูสู้เราไม่ได้แล ฯ

คาถา ธนูมือ
    ๐ อิจะฉะ ฯ
    คาถานี้ ท่านให้เสกเป่าลงที่ฝ่ามือ 3 คาบ หมัดจะหนักดังฟ้าฟาด ฯ

คาถา ธนูมือ
    ๐ โอมตรีเพชร เทพยดา ให้กรรมสิทธิ์แก่ข้าฯ สวาหะ จะฉะสัพพัง มรณังภะเว ฯ
    คาถานี้ ท่านให้เสกน้ำอาบ หรือเสกเป่าลงฝ่ามือ ทำให้หมัดหนักดีนักแล เมื่อเสกลงฝ่ามือแล้ว เวลาจะชกทุกครั้งให้บริกรรมคำว่า "จะฉะ" ทุกครั้งเมื่อจะชกศัตรู ผู้ที่ใช้คาถาบทนี้ ห้ามตีลูกเมียเด็ดขาด

คาถานี้จะแยกเป็น3แบบนะคับ ก็เลือกใช้ตามสะดวกละกันครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หนุ่มนาจาน

Re: คาถา ธนูมือ

ขอบคุณครับ

Tags for this Thread