หัวข้อ: วิจารณ์มวยช่อง7สีอาทิตย์ที่ 5 สิงหาคม 2555 โดย ตรี ศรีเมืองใหม่

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่

วิจารณ์มวยช่อง7สีอาทิตย์ที่ 5 สิงหาคม 2555 โดย ตรี ศรีเมืองใหม่

.....ศึกมวยไทย 7 สี
    วัน อาทิตย์ ที่ 5 สิงหาคม 2555
    ช่อง 7 สี ถ่ายทอด เวลา 13.45น.

1.กฤษณะ เอราวัณ.................110 ป.
    จะแพ้ ก้องเกรียงไกร ก.กลมเกลียว

ป้องกันแชมป์102ปอนด์ ช่อง7สี
    2.เสือเล็ก เกียรติเจริญชัย...................102 ป.
    จะชนะ หาญ ส.ศักรินทร์

ชิงแชมป์ว่าง112ปอนด์ ช่อง7สี
    3.คฑาเพชร ส.สุรเดช.......................112 ป.
    จะชนะ เพชรกะรัต จิตรเมืองนนท์

4.สิงห์พยัคฆ์ ม.ราชภัฎหมู่บ้านจอมบึง.............130 ป.
    จะชนะ หยกเพชร เพชรเกษม...............129 ป.

..........เป็นทรรศนะส่วนตัวล้วนๆ....

.... เอาไปประกอบการชมมวยนะครับ ข้อมูลนี้เป็นเพียงทรรศนะวิจารณ์ส่วนบุคล อาจจะถูกหมด หรือ ผิดหมดทุกคู่ก็ได้ครับ

.... ใครมีข้อมูลดีๆ หรือมีความเห็นแตกต่างก็มาโพสต์แสดงความคิดเห็น หรือ แบ่งปันข้อมูลกันนะครับ ข้อมูลดีมีชัยไปกว่าครึ่ง

...ส่วนมวยน่าวัดอาทิตย์นี้ จัดหนักไปที่ สิงห์พยัคฆ์ ม.ราชภัฎหมู่บ้านจอมบึง ครับ
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ บ่าวหัวเขียง

สุดยอด...เซียน

เห็นด้วยทุกคู่ที่วิจารณ์...
    ขอบคุณครับอาจารย์
    สุดยอด...เซียน สุดยอด...เซียน สุดยอด...เซียน

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ จอบบ้อน
    ผลมวยไทย 7 สี
    วัน อาทิตย์ ที่ 5 สิงหาคม 2555
    ช่อง 7 สี ถ่ายทอด เวลา 13.45น.

1.กฤษณะ เอราวัณ
    ชนะคะแนน ก้องเกรียงไกร ก.กลมเกลียว

ป้องกันแชมป์102ปอนด์ ช่อง7สี
    2.เสือเล็ก เกียรติเจริญชัย
    แพ้คะแนน หาญ ส.ศักรินทร์

ชิงแชมป์ว่าง112ปอนด์ ช่อง7สี
    3.คฑาเพชร ส.สุรเดช
    ชนะน๊อค เพชรกะรัต จิตรเมืองนนท์

4.สิงห์พยัคฆ์ ม.ราชภัฎหมู่บ้านจอมบึง
    แพ้คะแนน หยกเพชร เพชรเกษม

ศึกษาหาความรู้
    อาทิตย์นี้ได้กินพิชซ่าแล้วเ้ด้อครับ 2 อาทิตย์ที่ผ่านมาได้กินแต่มาม่า 55555

Tags for this Thread