หัวข้อ: ขอข้อมูลเที่ยวชมเรือหลวงจักรีนฤเบศร

Hybrid View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ทิดแหล่

ขอข้อมูลเที่ยวชมเรือหลวงจักรีนฤเบศร

พอดีที่ทำงานจะพาไปเที่ยวเรือหลวงจักรีนฤเบศร
    จำได้ว่าเคยมีสมาชิกบ้านมหา เคยแจ้งไว้ในการติดต่อประสานงานการชมเรือ
    อยากขอความกรุณาติดต่อกลับด้วยครับ ขอบคุณครับ...

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    เปิดให้เข้าชมทุกวันเวลา 09.00-16.00น. โดยไม่เสียค่าเข้าชม นักท่องเที่ยวชาวต่างประเทศต้องทำหนังสือถึง ผู้บัญชาการกองเรือ ยุทธการ สัตหีบ ชลบุรี 20180 หากต้องการเยี่ยมชมเป็นหมู่คณะแจ้งชื่อหน่วยงานหรือคณะ จำนวนผู้เยี่ยมชม และวันเวลาที่ต้องการ เยี่ยมชม และส่งถึง กองเรือยุทธการ สอบถามรายละเอียด โทร. 0 2466 1180 ต่อเรือรบหลวงจักรีนฤเบศร

ข้อปฏิบัติในการเยี่ยมชมเรือ
    1.ร.ล.จักรีนฤเบศร เปิดให้เยี่ยมชมระหว่างเวลา 09.00 น. – 17.00 น. โดยไม่เสียค่าใช้จ่าย
    2.เรือรบเป็นสถานที่ราชการ โปรดแต่งกายสุภาพ และงดสูบบุหรี่
    3.ห้ามนำกระเป๋าสัมภาระ กระเป๋าหรืออาหาร เครื่องดื่ม สัตว์เลี้ยง และกล้องวีดีโอขึ้นบนเรือ
    4.ห้ามพกอาวุธ และวัตถุอันตรายขึ้นบนเรือโดยเด็ดขาด
    5.การเยี่ยมชมเรือให้ใช้เส้นทางเยี่ยมชม เฉพาะบริเวณที่กำหนดเท่านั้น และโปรดปฏิบัติตามคำแนะนำของเจ้าหน้าที่อย่างเคร่งครัด
    7.โปรดแสดงบัตรประจำตัวประชาชน/บัตรประจำตัวข้าราชการกับเจ้าหน้าที่
    8.บุคคลซึ่งอาจก่อให้เกิดอันตรายและไม่สามารถปฏิบัติตามข้อปฏิบัติดังกล่าวได้ เจ้าหน้าที่จะไม่อนุญาตให้เยี่ยมชมเรือ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ทิดแหล่
    ขอบคุณอ้ายพลครับสำหรับข้อมูล ได้ประสานงานในเบื้องต้นแล้วครับ
    แต่กะอยากติดต่อกับสมาชิกบ้านมหาเราที่เคยลงไว้ครับอ้ายพล
    ขอบคุณครับ...

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    ถ้าไปทางนั่น ต้องไปหา บ่าวธนา ลุงใหญ่ อ้ายเขียว(เลาเป็นทหารเรีย) มีข้อมูลดีครับ

ขอบคุณอ้ายเอ๋
    สิประสานไปตามนั้นครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ อ้ายเขียว
    55555555 ฮิ้ว ร.ล.จักรีฯ พึ่งกลับมาจากราชการทะเลมื้อคืนนี้ครับ มื้อนี้ยังบ่ให้คนขึ้นเยี่ยมชม ลองโทไปสอบถามเบิ่งเด้อครับ เขาให้ขึ้นได้มื้อได๋ 038 - 438457-66 ต่อ ร.ล.จักรีฯ ได้เลยครับผม

ขอบคุณทุกท่านสำหรับคำชี้แนะ โดยเฉพาะลุงใหญ่ ที่กรุณาให้คำปรึกษาเป็นพิเศษ ขอบคุณครับ...